Namna ya kuipata stika ya nenda kwa usalama kwa TZS 5'000 kuepuka faini ya TZS 30'000 kila unapokamatwa


Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
1,865
Likes
4,507
Points
280
Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
1,865 4,507 280
Wanabodi amani iwe kwenu.Tumshukuru MUNGU kwa kila jambo kutuamsha salama.


Naombeni msaada wa namna ya kupata stika ya nenda kwa usalama barabarani ili kuepuka usumbufu wa faini ya TZS 30'000 kila trafiki wanaponikamata. Wananisumbua sana.

Ikumbukwe wiki ya nenda kwa usalama imeshaisha.Nitapataje Stika hiyo ndugu zangu?
 
Amrish Puri

Amrish Puri

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2016
Messages
279
Likes
363
Points
80
Amrish Puri

Amrish Puri

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2016
279 363 80
nasubiri kwa hamu majibu
 
N

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
773
Likes
854
Points
180
N

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
773 854 180
walisema haijatoka,
 
aye

aye

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
2,059
Likes
323
Points
180
aye

aye

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
2,059 323 180
si walisema wanaanza na magari ya abiria school bus malori kwa gari ndogo bado au unaendesha gari gani mkuu kati ya hayo
 

Forum statistics

Threads 1,249,962
Members 481,167
Posts 29,715,977