Namna ya kufika Ikulu!

Waziri kivuli

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
2,987
2,000
Wakati tunapogeza bango la "Wanyama street" kutolewa,tuangalie namna ya kufika Ikulu kwa JPM!
Hakiki unaitafuta barabara ya Barack Obama,ukiipata unanyooka nayo mpaka mwisho unakuwa umefika ikulu!
Kwa spelling zaidi,unaweza kuangalia juu kulia kwenye barua toka ikulu hapa chini!
Asanteni
Screenshot_2017-06-27-21-33-14.png
 

Mgodo visa

JF-Expert Member
Nov 1, 2016
3,304
2,000
Kufika IKULU ya MAGOGONI ni rahisi kuliko kufikia POLISI CENTRAL yoyote DSM..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom