Namna nzuri ya kusafirisha mizigo mzigo kutoka Dar kwenda Dodoma


N

NALO LITAPITA

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
300
Likes
21
Points
35
N

NALO LITAPITA

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
300 21 35
Wakuu,habari ya mapumziko (waliopumzika)habari ya majukumu(wanaoendelea na kazi)?
Mimi ni muajiriwa ninafanya kazi Dar es salaam.Bado sijajijenga sana,ofisi imeamua kuniamishia Dodoma,natafakari namna nitakavyoweza kusafirisha mizigo(vitu vya ndani).vitu nilivyonavyo Kwa haraka haraka ni hivi

i)vitanda viwili na magodoro yake

ii)Kabati ya Nguo milango 4 ya kuchonga keko

iii)Kabati la vyombo milango 2 la kuchonga Keko.

iv)TV case kubwa,ya kuchonga Keko

v)TV

iv)Fridge mdogo

v)stend ya viatu na mikoba ya chuma,kubwa

vi)meza ya sebuleni

vii)Sofa seti 1½

viii)Meza ya kupikia na mtungi mdogo

ix)Vyombo vya kabatini(vimejaa kwenye Kabati tajwa.Na vingine vidogovidogo

x)Meza moja ya ofisi na kiti chake kikubwa cha kuzunguka.

Naomba msaada kwa mwenye ufahamu,kampuni za kusafirisha mizigo kwa being nafuu kidogo.Je kwa vitu nilivyoviorodhesha hapo shilingi ngapi hasa inaweza kufaa/kutosha kusafirisha mizigo tajwa?.Naonbeni msaada wakuu.
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2,484
Likes
6,624
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
2,484 6,624 280
nenda jangwani karibu na yanga... utapata majibu
 
Mlandula Jr

Mlandula Jr

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
1,695
Likes
865
Points
280
Age
48
Mlandula Jr

Mlandula Jr

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
1,695 865 280
Wakuu,habari ya mapumziko (waliopumzika)habari ya majukumu(wanaoendelea na kazi)?
Mimi ni muajiriwa ninafanya kazi Dar es salaam.Bado sijajijenga sana,ofisi imeamua kuniamishia Dodoma,natafakari namna nitakavyoweza kusafirisha mizigo(vitu vya ndani).vitu nilivyonavyo Kwa haraka haraka ni hivi
i)vitanda viwili na magodoro yake
ii)Kabati ya Nguo milango 4 ya kuchonga keko
iii)Kabati la vyombo milango 2 la kuchonga Keko.
iv)TV case kubwa,ya kuchonga Keko
v)TV
iv)Fridge mdogo
v)stend ya viatu na mikoba ya chuma,kubwa
vi)meza ya sebuleni
vii)Sofa seti 1½
viii)Meza ya kupikia na mtungi mdogo
ix)Vyombo vya kabatini(vimejaa kwenye Kabati tajwa.Na vingine vidogovidogo
x)Meza moja ya ofisi na kiti chake kikubwa cha kuzunguka.

Naomba msaada kwa mwenye ufahamu,kampuni za kusafirisha mizigo kwa being nafuu kidogo.Je kwa vitu nilivyoviorodhesha hapo shilingi ngapi hasa inaweza kufaa/kutosha kusafirisha mizigo tajwa?.Naonbeni msaada wakuu.
Kwani ofisi yako si ndiyo inakuhamisha au ukepewa mzigo unataka kuubania?
 
N

NALO LITAPITA

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
300
Likes
21
Points
35
N

NALO LITAPITA

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
300 21 35
Kwani ofisi yako si ndiyo inakuhamisha au ukepewa mzigo unataka kuubania?
Hakuna specific viwango vya kiasi gani hasa nitapewa kwa ajili ya kusafirisha mizigo,itategemea namna tutakavyo bargain, ndio msingi hasa nataka kujua hasa kwa anayefahamu makampuni haya na mzoefu wa shughuli hizi anayeweza kunipa estimation ili nipate pakuanzia muda wa kufanya bargaining utakapofika mkuu.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
47,626
Likes
37,989
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
47,626 37,989 280
Nenda yanapopaki yale malori ya route ndefu, kuna madalali watakuunganishia gari tena bei rahisi tu
 
N

NALO LITAPITA

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
300
Likes
21
Points
35
N

NALO LITAPITA

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
300 21 35
Nenda yanapopaki yale malori ya route ndefu, kuna madalali watakuunganishia gari tena bei rahisi tu
Kwa uzoefu haya yanapaki wapi mkuu?.Estimation kwa hivyo vitu nilivyoorodhesha hapo unaweza kuwa shilingi ngapi mkuu?.
 
Mlandula Jr

Mlandula Jr

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
1,695
Likes
865
Points
280
Age
48
Mlandula Jr

Mlandula Jr

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
1,695 865 280
Unataka kuja kwangu?
Unaweza ukawa unaishi vikindu huko na gari inapatikana mwenge huoni kutakuwa na tatizo?kwani Dar una kwako nimekuuliza unaishi wapi kwa hapa jijini?
 
musacha

musacha

Senior Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
182
Likes
90
Points
45
musacha

musacha

Senior Member
Joined Sep 21, 2012
182 90 45
Wakuu,habari ya mapumziko (waliopumzika)habari ya majukumu(wanaoendelea na kazi)?
Mimi ni muajiriwa ninafanya kazi Dar es salaam.Bado sijajijenga sana,ofisi imeamua kuniamishia Dodoma,natafakari namna nitakavyoweza kusafirisha mizigo(vitu vya ndani).vitu nilivyonavyo Kwa haraka haraka ni hivi

i)vitanda viwili na magodoro yake

ii)Kabati ya Nguo milango 4 ya kuchonga keko

iii)Kabati la vyombo milango 2 la kuchonga Keko.

iv)TV case kubwa,ya kuchonga Keko

v)TV

iv)Fridge mdogo

v)stend ya viatu na mikoba ya chuma,kubwa

vi)meza ya sebuleni

vii)Sofa seti 1½

viii)Meza ya kupikia na mtungi mdogo

ix)Vyombo vya kabatini(vimejaa kwenye Kabati tajwa.Na vingine vidogovidogo

x)Meza moja ya ofisi na kiti chake kikubwa cha kuzunguka.

Naomba msaada kwa mwenye ufahamu,kampuni za kusafirisha mizigo kwa being nafuu kidogo.Je kwa vitu nilivyoviorodhesha hapo shilingi ngapi hasa inaweza kufaa/kutosha kusafirisha mizigo tajwa?.Naonbeni msaada wakuu.
Kuhusu kusafirisha mizigo kwenda Dodoma, ni rahisi. Chukua mizigo yako mpaka kariakoo mtaa wa Muheza na Natung'ombe, pale kuna transporter wa uhakika na bei ni nafuu sana. Unaweza kuwapigia kwa namba hii mka-bargain kabisa. Namba zao ni 0628 923 514, 0714 093 477.
 
N

NALO LITAPITA

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
300
Likes
21
Points
35
N

NALO LITAPITA

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
300 21 35
Kuhusu kusafirisha mizigo kwenda Dodoma, ni rahisi. Chukua mizigo yako mpaka kariakoo mtaa wa Muheza na Natung'ombe, pale kuna transporter wa uhakika na bei ni nafuu sana. Unaweza kuwapigia kwa namba hii mka-bargain kabisa. Namba zao ni 0628 923 514, 0714 093 477.
Shukrani sana mkuu.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
47,626
Likes
37,989
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
47,626 37,989 280
Unaweza ukawa unaishi vikindu huko na gari inapatikana mwenge huoni kutakuwa na tatizo?kwani Dar una kwako nimekuuliza unaishi wapi kwa hapa jijini?
Umechanganya madesa sio mie nnaehama!!! Pole
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
47,626
Likes
37,989
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
47,626 37,989 280
Kwa uzoefu haya yanapaki wapi mkuu?.Estimation kwa hivyo vitu nilivyoorodhesha hapo unaweza kuwa shilingi ngapi mkuu?.
kwa hapa dar sina uhakika yanapopaki
Ila mi nlipata from dom to dar nlikua na vitu vingi ila nlitoa laki tu, kupitia hao madalali wa malori /mafuso
 

Forum statistics

Threads 1,213,786
Members 462,292
Posts 28,490,076