Namjua aliempa Barua Beatrice shellukindo ya Kumlipua JAIRO


zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
baada ya uchunguzi wangu wa muda mrefu nimefanikiwa kumjua Alietoa Barua ya kumlipua JAIRO.<br />
<br />
namuweka wazi,baada ya kashfa ya udini ndani ya ikulu,Jairo akiwa katibu mkuu ofisi ya Rais,Mzee wa kaya akamuhamisha kwenda wizara ya Nishati na Madini kuwa katibu mkuu ili waibe mihela,Mhasibu mkuu wa wizara ya nishati na Madini wanatoka mkoa mmoja? <br />
<br />
Wakati wakicheza huo mchezo mchafu wa kukusanya hzo pesa kwa kila idara,ndipo ile barua ikafika kwa Mh.j.makamba,makamba kwa hasira na kuwa na bifu na jairo pale ikulu akampa hyo barua B.shellukindo wote hao wanatoka tanga,ndipo kopy ikapenya mpaka kwa zito kabwe,olendeka,ndipo shellukindo akajitolea kufa nae.<br />
<br />
B.shellukindo alisema hata wakimuua hatosema kamwe,na kutokukiabisha chama cha magamba wakapg kimya.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
ukishamjua ndiyo inatusaidia nini watanzania...inaonekana unafaasana kufanya uchunguzi hebu tufanyie uchunguzi hizo pesa nani na nani alizipokea...
 
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
2,296
Likes
441
Points
180
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
2,296 441 180
Umenipotezea muda wangu.
 
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
4,563
Likes
370
Points
180
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
4,563 370 180
Itabidi uisaidie TUME!
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,422
Likes
3,001
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,422 3,001 280
baada ya uchunguzi wangu wa muda mrefu nimefanikiwa kumjua Alietoa Barua ya kumlipua JAIRO.
unataka kutukanwa wewe, mie sitokutukana ila nakutahadharisha.

Jairo alilipuliwa na wajumbe wa kamati ya makamba baada ya kuwatukana hasa wabunge wa CCM kwa matusi kuwa wabunge wa CCM "....mmekuwa kama COMEDY, HAMNA MSIMAMO.....". wabunge walichukia, pamoja na kula mulungula wa kupitisha bajeti hiyo katika vikao vyao, waliazimia kumharibia, ndicho kilichotokea ewe mpenda mchuzi-ZUBEDA
 
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Likes
581
Points
280
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 581 280
huyo ni shujaa, tukiwa na watanzania wenye tabia kama ya huyo kila idara , watatusaidia kufichu uovu dhidi ya wanyonywaji unaofanywa na serikali dharimu ya ccm
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
kweli ww zubeda mchuzi
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
namuweka wazi,baada ya kashfa ya udini ndani ya ikulu,Jairo akiwa katibu mkuu ofisi ya Rais,Mzee wa kaya akamuhamisha kwenda wizara ya Nishati na Madini kuwa katibu mkuu ili waibe mihela,Mhasibu mkuu wa wizara ya nishati na Madini wanatoka mkoa mmoja? Wakati wakicheza huo mchezo mchafu wa kukusanya hzo pesa kwa kila idara,ndipo ile barua ikafika kwa Mh.j.makamba,makamba kwa hasira na kuwa na bifu na jairo pale ikulu akampa hyo barua B.shellukindo wote hao wanatoka tanga,ndipo kopy ikapenya mpaka kwa zito kabwe,olendeka,ndipo shellukindo akajitolea kufa nae.
B.shellukindo alisema hata wakimuua hatosema kamwe,na kutokukiabisha chama cha magamba wakapg kimya.
Huko Nyuma kumbe huo utaratibu ulikuwepo kwa mujibu wa serikali na baadae serikali ikaufuta kwahiyo Jairo,Luhanjo,Malima,Ngelleja wote wamekalia kuti kavu ila kwa ujinga wa serikali yetu na maovu yao wanayao yafanyaga watabebana tuuu au mmoja wao lazima awe mbuzi wa kafara, Na kitendo cha serikali kusema huo utaratibu haupo ni kuepusha balaaa lisikute wizara nyingine na serikali yenyewe kujisafisha na kuwawawajibisha walio husika

NB;
CAG alipo kuwa akikagua hakujua sheria ya nchi hairuhusu mamabo hayo iweje nae hakutoa comment zake za kisomi kuwa procedure yote ile walio ikagua was wrong kisheria kwanza then akague pili washitaki kwa kufuja pesa ya UMMA na wale walio kuwa wakishangilia which means wawe mashahidi wa kwanza kwenye kesi kani wote walishiriki kukusanya hizo pesa

TAKUKURU ndio bogasi number 1, wao hawana report yeyote na hawakuongea sasa hamuoni kuwa serikali inajikanganya yenyewe na kuwa ni hao hao viongozi ndio wezi wakubwa na kujifanya hawaijui sheria na taratibu za nchi na hizo wizara, My question kwanini TAKUKURU wako kimya mpaka sasa kuhusu report yao ya Jairo??
 
Shenkalwa

Shenkalwa

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
580
Likes
1
Points
33
Shenkalwa

Shenkalwa

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
580 1 33
huyo ni shujaa, tukiwa na watanzania wenye tabia kama ya huyo kila idara , watatusaidia kufichu uovu dhidi ya wanyonywaji unaofanywa na serikali dharimu ya ccm
Haya mambo tena. Unaiita serikali ya "kidhalimu ya ccm" wakati wewe mwenyewe umejirembesha na picha ya Ben wewe vipi???
 
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
872
Likes
5
Points
0
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
872 5 0
Hizi tetesi kuwa Jairo alikua anaandaliwa kumridhi Luhanjo zimekaaje?
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,058
Likes
1,246
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,058 1,246 280
baada ya uchunguzi wangu wa muda mrefu nimefanikiwa kumjua Alietoa Barua ya kumlipua JAIRO.

Uchunguzi wako ni wa umbea
namuweka wazi,baada ya kashfa ya udini ndani ya ikulu,Jairo akiwa katibu mkuu ofisi ya Rais,Mzee wa kaya akamuhamisha kwenda wizara ya Nishati na Madini kuwa katibu mkuu ili waibe mihela,Mhasibu mkuu wa wizara ya nishati na Madini wanatoka mkoa mmoja?

Wakati wakicheza huo mchezo mchafu wa kukusanya hzo pesa kwa kila idara,ndipo ile barua ikafika kwa Mh.j.makamba,makamba kwa hasira na kuwa na bifu na jairo pale ikulu akampa hyo barua B.shellukindo wote hao wanatoka tanga,ndipo kopy ikapenya mpaka kwa zito kabwe,olendeka,ndipo shellukindo akajitolea kufa nae.

B.shellukindo alisema hata wakimuua hatosema kamwe,na kutokukiabisha chama cha magamba wakapg kimya.
Uchunguzi wako sio wa kisayansi bali ni wa umbeya na nitakutolea sababu. Wikileaks abao ni mtandao unaoaminika duniani kote na watu wenye akili timamu ,ulianisha kwa undani sana jinsi Kikwete alivyojitahidi kuwaombea vijana wake wawili January Makamba na Jairo ili waweze kufadhiliwa na Marekani kwenda kujiongezea elimu. Hili linaonesha wazi kuwa Rais aliamini na kwa ukweli kuwa wawili hawa wangeweza kufanya kazi pamoja kwa ufanisi ili kuongeza tija pale Ikulu; hivyo basi haingii akilini kuwa January anaweza kumsaliti Jairo na huku akijua ukaribu wake na Rais na pia yeye January ukaribu wake na wote wawili. Naomba kuwasilisha.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
itabidi ulisaidie taifa juu ya hili................huh
 
NCHABIRONDA

NCHABIRONDA

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
276
Likes
20
Points
35
NCHABIRONDA

NCHABIRONDA

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2011
276 20 35
baada ya uchunguzi wangu wa muda mrefu nimefanikiwa kumjua Alietoa Barua ya kumlipua JAIRO.<br />
<br />
namuweka wazi,baada ya kashfa ya udini ndani ya ikulu,Jairo akiwa katibu mkuu ofisi ya Rais,Mzee wa kaya akamuhamisha kwenda wizara ya Nishati na Madini kuwa katibu mkuu ili waibe mihela,Mhasibu mkuu wa wizara ya nishati na Madini wanatoka mkoa mmoja? <br />
<br />
Wakati wakicheza huo mchezo mchafu wa kukusanya hzo pesa kwa kila idara,ndipo ile barua ikafika kwa Mh.j.makamba,makamba kwa hasira na kuwa na bifu na jairo pale ikulu akampa hyo barua B.shellukindo wote hao wanatoka tanga,ndipo kopy ikapenya mpaka kwa zito kabwe,olendeka,ndipo shellukindo akajitolea kufa nae.<br />
<br />
B.shellukindo alisema hata wakimuua hatosema kamwe,na kutokukiabisha chama cha magamba wakapg kimya.
<br />
<br />
acha umbea usije ukasutwa bureeee!
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,355 280
Aghhhhhhrrrrrr!mara zote nlikuwa naruka hii thread sijui nani kanambia niifunue aaaahhhhh
 
M

masssaiboi

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2009
Messages
636
Likes
24
Points
33
M

masssaiboi

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2009
636 24 33
baada ya uchunguzi wangu wa muda mrefu nimefanikiwa kumjua Alietoa Barua ya kumlipua JAIRO.

namuweka wazi,baada ya kashfa ya udini ndani ya ikulu,Jairo akiwa katibu mkuu ofisi ya Rais,Mzee wa kaya akamuhamisha kwenda wizara ya Nishati na Madini kuwa katibu mkuu ili waibe mihela,Mhasibu mkuu wa wizara ya nishati na Madini wanatoka mkoa mmoja?

Wakati wakicheza huo mchezo mchafu wa kukusanya hzo pesa kwa kila idara,ndipo ile barua ikafika kwa Mh.j.makamba,makamba kwa hasira na kuwa na bifu na jairo pale ikulu akampa hyo barua B.shellukindo wote hao wanatoka tanga,ndipo kopy ikapenya mpaka kwa zito kabwe,olendeka,ndipo shellukindo akajitolea kufa nae.

B.shellukindo alisema hata wakimuua hatosema kamwe,na kutokukiabisha chama cha magamba wakapg kimya.
Dahh!!!!! Dada we genious kweli, nadhani unaitumia masaburi yako vizuri.
 
M

mwl

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
1,055
Likes
781
Points
280
M

mwl

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
1,055 781 280
baada ya uchunguzi wangu wa muda mrefu nimefanikiwa kumjua Alietoa Barua ya kumlipua JAIRO.

namuweka wazi,baada ya kashfa ya udini ndani ya ikulu,Jairo akiwa katibu mkuu ofisi ya Rais,Mzee wa kaya akamuhamisha kwenda wizara ya Nishati na Madini kuwa katibu mkuu ili waibe mihela,Mhasibu mkuu wa wizara ya nishati na Madini wanatoka mkoa mmoja?

Wakati wakicheza huo mchezo mchafu wa kukusanya hzo pesa kwa kila idara,ndipo ile barua ikafika kwa Mh.j.makamba,makamba kwa hasira na kuwa na bifu na jairo pale ikulu akampa hyo barua B.shellukindo wote hao wanatoka tanga,ndipo kopy ikapenya mpaka kwa zito kabwe,olendeka,ndipo shellukindo akajitolea kufa nae.

B.shellukindo alisema hata wakimuua hatosema kamwe,na kutokukiabisha chama cha magamba wakapg kimya.
Uchunguzi wako feki, hivi huoni hapo kwenye RED barua ilifika yenyewe? Tafadhali jaribu tena baadae.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,748
Likes
1,954
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,748 1,954 280
peleka upumbavu wako pale ofisi ndogo Lumumba sio humu kwenye watu wanaofikiria kwa viwango vya juu
 

Forum statistics

Threads 1,236,780
Members 475,220
Posts 29,268,129