Nami pia nimewa-miss WAPWAs na MABINAMUs


Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
68
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 68 145
Popote mlipo mie ZD nimewamisi mnooo yani....kwa kifupi nimewakosa na nawatamani.....
Nazikumbuka sana ofutopik zenu....
Wapwa wote mkiwakilishwa na : Geoff,Nguli,Chrispin,bht,Sipo,MJ1,Fidel80,Nyamayao,JS,Kaizer,GS,Pakajimy,Kimey,Dreamliner,
Dawomanizer,MwitaMaranya,Lilyflower,Masaki,Bala,Bigirita,FL1 n.k n.k

Hata hivyo nasikia kuna mabadiliko mengi kiasi:
.....siku hizi baadhi ya wapwa nasikia wamechakachuliwa na wachina na wamejiunga kwenye ISC,
......Wengine wamebatizwa upya,eti akina teamo,Asprin na nani sijui.

Mbarikiwe sana na Bwana.mie nawaombea sana ili mkombolewe kutoka kwa mwovu infi.

Salamu nyingi kwa Wapwa wapya na mabinamu wote.

Lidumu jukwaa imara la MMU- chombo cha kurekebisha tabia za akina DaSophy .
:israel::israel::israel:
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,004
Likes
1,324
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,004 1,324 280
Hata kama simo kwenye listi lakini mi binafsi nilikukumbuka kweli na nilikuwa najiuliza kila siku uko wapi,nashukuru umiwakumbuka wapwas na kwa sala nawaombea wana JF wote kwa mungu wetu atukomboe na jinamizi linalotunyemelea la Chenge kuwa spika wa bunge letu.
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Popote mlipo mie ZD nimewamisi mnooo yani....kwa kifupi nimewakosa na nawatamani.....
Nazikumbuka sana ofutopik zenu....
Wapwa wote mkiwakilishwa na : Geoff,Nguli,Chrispin,bht,Sipo,MJ1,Fidel80,Nyamayao,JS,Kaizer,GS,Pakajimy,Kimey,Dreamliner,
Dawomanizer,MwitaMaranya,Lilyflower,Masaki,Bala,Bigirita,FL1 n.k n.k

Hata hivyo nasikia kuna mabadiliko mengi kiasi:
.....siku hizi baadhi ya wapwa nasikia wamechakachuliwa na wachina na wamejiunga kwenye ISC,
......Wengine wamebatizwa upya,eti akina teamo,Asprin na nani sijui.

Mbarikiwe sana na Bwana.mie nawaombea sana ili mkombolewe kutoka kwa mwovu infi.

Salamu nyingi kwa Wapwa wapya na mabinamu wote.

Lidumu jukwaa imara la MMU- chombo cha kurekebisha tabia za akina DaSophy .
:israel::israel::israel:
Hata mimi nimekumiso, nadhani nitakuwa hapo kwenye n.k., za masiku?:smile:
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Popote mlipo mie ZD nimewamisi mnooo yani....kwa kifupi nimewakosa na nawatamani.....
Nazikumbuka sana ofutopik zenu....
Wapwa wote mkiwakilishwa na : Geoff,Nguli,Chrispin,bht,Sipo,MJ1,Fidel80,Nyamayao,JS,Kaizer,GS,Pakajimy,Kimey,Dreamliner,
Dawomanizer,MwitaMaranya,Lilyflower,Masaki,Bala,Bigirita,FL1 n.k n.k

Hata hivyo nasikia kuna mabadiliko mengi kiasi:
.....siku hizi baadhi ya wapwa nasikia wamechakachuliwa na wachina na wamejiunga kwenye ISC,
......Wengine wamebatizwa upya,eti akina teamo,Asprin na nani sijui.


Mbarikiwe sana na Bwana.mie nawaombea sana ili mkombolewe kutoka kwa mwovu infi.

Salamu nyingi kwa Wapwa wapya na mabinamu wote.

Lidumu jukwaa imara la MMU- chombo cha kurekebisha tabia za akina DaSophy .
:israel::israel::israel:
ZD,

Mbona unataka kuingia ikulu bila hodi au appointment? Hizo valangati za wenyewe utaziweza?

Afwazali nimekustua mapema,

Ret Maj Gen DC (1947)
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
naomba nkupe umbea bibi wee
uyo bigirita na finest sasa ivi hapatosh kisa MAMA BG
juzi jumapili kdg palipuke paleeeeeeee MBUZI KONA wakat finesta anajitapa kamsndkiza mama bg usiku kucha walikuwa wote bgrita akawa mdg tu!!!!!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
karibu sana mamy...na ulipotea...hawajambo huko utokako?...ulipiga kura? natumaini umetuletea mpya nyingi
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
Ohooo ZD nimekumiss sana halafu jana nilioteshwa ndoto juu yako
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
naomba nkupe umbea bibi wee
uyo bigirita na finest sasa ivi hapatosh kisa MAMA BG
juzi jumapili kdg palipuke paleeeeeeee MBUZI KONA wakat finesta anajitapa kamsndkiza mama bg usiku kucha walikuwa wote bgrita akawa mdg tu!!!!!
:tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape:
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
naomba nkupe umbea bibi wee
uyo bigirita na finest sasa ivi hapatosh kisa MAMA BG
juzi jumapili kdg palipuke paleeeeeeee MBUZI KONA wakat finesta anajitapa kamsndkiza mama bg usiku kucha walikuwa wote bgrita akawa mdg tu!!!!!
Ahahahaaaaaah kumbe na wewe umbea unauweza!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
Popote mlipo mie ZD nimewamisi mnooo yani....kwa kifupi nimewakosa na nawatamani.....
Nazikumbuka sana ofutopik zenu....
Wapwa wote mkiwakilishwa na : Geoff,Nguli,Chrispin,bht,Sipo,MJ1,Fidel80,Nyamayao,JS,Kaizer,GS,Pakajimy,Kimey,Dreamliner,
Dawomanizer,MwitaMaranya,Lilyflower,Masaki,Bala,Bigirita,FL1 n.k n.k

Hata hivyo nasikia kuna mabadiliko mengi kiasi:
.....siku hizi baadhi ya wapwa nasikia wamechakachuliwa na wachina na wamejiunga kwenye ISC,
......Wengine wamebatizwa upya,eti akina teamo,Asprin na nani sijui.

Mbarikiwe sana na Bwana.mie nawaombea sana ili mkombolewe kutoka kwa mwovu infi.

Salamu nyingi kwa Wapwa wapya na mabinamu wote.

Lidumu jukwaa imara la MMU- chombo cha kurekebisha tabia za akina DaSophy .
:israel::israel::israel:
Nasi tulikumiss sana karibu tena jukwaani.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,935
Likes
1,951
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,935 1,951 280
ZD, kwani uko wapi Shemeji? maana walau tunajua Regia alikuwa jimboni!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,219
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,219 1,919 280
naomba nkupe umbea bibi wee
uyo bigirita na finest sasa ivi hapatosh kisa MAMA BG
juzi jumapili kdg palipuke paleeeeeeee MBUZI KONA wakat finesta anajitapa kamsndkiza mama bg usiku kucha walikuwa wote bgrita akawa mdg tu!!!!!
The finest hata akipeleka lile lory la TOT na amkodi Komba kwenda Airport, bado anabaki kuwa digi digi tu!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,219
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,219 1,919 280
Ulikuwa jimbo gani wifi?
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
ZD, kwani uko wapi Shemeji? maana walau tunajua Regia alikuwa jimboni!
Na mimi pia nataka kujua wapi kajificha huyu mdada...kama uchaguzi ushakwisha..
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
ZD nimekumiss pia..Ubarikiwe mpendwa!
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Karibu tena Binti Sayuni,na asante kwa prayer
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
64
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 64 145
zeidii nimetumwa na teamo,na geoff na carina-TI nikupe salamu zao na masham sham ya kutosha
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,197
Likes
2,360
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,197 2,360 280
Popote mlipo mie ZD nimewamisi mnooo yani....kwa kifupi nimewakosa na nawatamani.....
Nazikumbuka sana ofutopik zenu....
Wapwa wote mkiwakilishwa na : Geoff,Nguli,Chrispin,bht,Sipo,MJ1,Fidel80,Nyamayao,JS,Kaizer,GS,Pakajimy,Kimey,Dreamliner,
Dawomanizer,MwitaMaranya,Lilyflower,Masaki,Bala,Bigirita,FL1 n.k n.k

Hata hivyo nasikia kuna mabadiliko mengi kiasi:
.....siku hizi baadhi ya wapwa nasikia wamechakachuliwa na wachina na wamejiunga kwenye ISC,
......Wengine wamebatizwa upya,eti akina teamo,Asprin na nani sijui.

Mbarikiwe sana na Bwana.mie nawaombea sana ili mkombolewe kutoka kwa mwovu infi.

Salamu nyingi kwa Wapwa wapya na mabinamu wote.

Lidumu jukwaa imara la MMU- chombo cha kurekebisha tabia za akina DaSophy .
:israel::israel::israel:


naaaaam nasi pia tumekukosa na tunakutamani sana

kama ulipiga kura ya mabadiliko mungu akubariki sana
 
GY

GY

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
133
GY

GY

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,280 0 133
aisee misongamano inasababisha malumbano sana.....mnaendeleaje humu wapwaz na binamuz...
 

Forum statistics

Threads 1,238,861
Members 476,196
Posts 29,334,604