Namhurumia Kikwete, shughuli pevu kwa spika ajaye, waziri mkuu afunge mikanda!


L

LENGEJU BOB

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
53
Likes
0
Points
0
Age
40
L

LENGEJU BOB

Member
Joined Nov 1, 2010
53 0 0
Hawa jamaa walikuwa watano tu, vipi vywa bunge viliwaka moto!
mwelekeo wa sasa waonyesha upo uwezekano wakafika 100 (including viti maalum)
Lakini hebu pata picha hawa jamaa wakiwa 50 tu, pale Bungeni, halafu itolewe hoja dhidi ya ufisadi na List ya walioomba kuchangia ni hii hapa

1.Zitto
2.Mbowe
3.MPendazoe
4.Halima Mdee
5.JOHN shibuda
6.JOHN mnyika
7.KIBOKO NYERERE
8.GODBLESS LEMA
9.NDESAMBURO
10.LYTONGA MREMA
11.TUNDU LISU
.
.
.
.
.
PATA PICHA!
 
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
845
Likes
21
Points
35
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
845 21 35
Big explosion - booooooooom
 
Bollo Yang

Bollo Yang

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
440
Likes
7
Points
35
Bollo Yang

Bollo Yang

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
440 7 35
halafu Spika awe SUGU
 
L

LENGEJU BOB

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
53
Likes
0
Points
0
Age
40
L

LENGEJU BOB

Member
Joined Nov 1, 2010
53 0 0
No! kwa list hii, spika yafaa awe mwenzao ndo NYUMBA Itanoga!! Spika akiwa mpiganaji pia jamaa wanaweza kupindua serikali, wakamtangaza Rais wao kwenye kikao cha bunge! hahahah
 

Forum statistics

Threads 1,250,726
Members 481,468
Posts 29,743,508