Namba za recharge vouchers za JF ziwekwe wazi ili wengi kuichangia JF

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,979
2,000
Naomba namba za kuchangia JF kwa njia ya vouchers ziwekwe wazi ili watu wengi waichangie. Nimefanya hivyo makusudi ili kujua namba ambazo ziliandikwa humu za tigo ni za kweli ama la.

Binafsi nilichangia 1000 kwenye namba ya tigo 0713 44 46 49, baadaye nikapokea sms inayosema nimeipokea, na mimi nikamwambia anitumie ya voda ili nimchangie, nikatumiwa hiyo ya voda ambayo niliichangia sh.5,000, ambayo sikupokea sms, jambo ambalo linanipa wasiwasi kama hiyo namba 0755 64 29 29 kweli ni ya JF. Hata hivyo nikatuma sh.2000 tena kwenye ile ya tigo sikujibiwa pia.

Hivyo kama hizo namba zitawekwa hadharani itasaidia kujua kwamba sijaliwa.
 

Genekai

R I P
Feb 9, 2010
12,532
2,000
Ni namba za kweli za jf founder hizo wala usitie shaka. me nikitaka kuwasiliana nao nje ya jf huwa nay=tumia mojawapo ya namba hizo so mkuu nina hakika ni namba za wenyewe!
 

Mapinduzi

JF-Expert Member
Aug 23, 2008
2,424
0
Ni namba za kweli za jf founder hizo wala usitie shaka. me nikitaka kuwasiliana nao nje ya jf huwa nay=tumia mojawapo ya namba hizo so mkuu nina hakika ni namba za wenyewe!

Hii maneno itaaminiwa vipi ilihal inajulikana wewe sio JF founder?
 

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,979
2,000
Ni namba za kweli za jf founder hizo wala usitie shaka. me nikitaka kuwasiliana nao nje ya jf huwa nay=tumia mojawapo ya namba hizo so mkuu nina hakika ni namba za wenyewe!


Ok. thanks for the information, nitaendelea kuzifanyia kazi kujua kama ni kweli.
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,308
2,000
Thanks Preta, vipi kuhusu ile ya voda? 0755 642929. Kama mods wanasoma, nilichangia kupitia namba yangu 0767 21 .. 59.

hiyo ya voda sijawahi kupiga.....mara nyingi natumia hiyo ya tigo
 

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,979
2,000
kwa nini usimpandie hewani mkuu ukaconfirm nae


Preta umenipa ushauri mzuri nimecomfirm nao sasahivi asante sana, naona wanafanyia kazi. Duh! nilikuwa nawaza labda nimechakachuliwa halafu mbaya zaidi nilikuwa namwomba mungu isije kwenda kwa Malaria Sugu!
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,308
2,000
Preta umenipa ushauri mzuri nimecomfirm nao sasahivi asante sana, naona wanafanyia kazi. Duh! nilikuwa nawaza labda nimechakachuliwa halafu mbaya zaidi nilikuwa namwomba mungu isije kwenda kwa Malaria Sugu!

he he he...unaona sasa wameshafanyia kazi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom