Namba za mastaa hawa zinapatikana kuanzia elfu kumi hadi laki..


warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,019
Likes
5,883
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,019 5,883 280
kweli dunia ina mambo,naona siku izi watu wanatumia fursa ipasavyo..juzi kati nilikuwa maeneo ya kujidai na washkaji mara topic ikaanza,,kuna jamaa wangu uwa anamhusudu sana wema sepetu,ndipo nilipoanza kudawaa baada ya yule mwenzetu mwingine kuanza kuapa kwa nguvu zote kuwa endapo atamdakisha laki moja tu,basi namba hiyo ya mrembo huyo itakuwa mali yake halali,akuishia apo,aliahid kutoa ushirikiano wowote kama kuna demu mwingine bongo movie ambaye angemuhitaji basi pochi yake tu ndio ingewezesha kila kitu,nilichoka pale alipoanza kuorodhesha kila msanii na bei yake,ila kwa mujibu wake wema sepetu na lulu ndio wenye dau kubwa zaidi,kuliko wasanii wengine ambao kuna hadi wa elfu kumi unapat namba zao kiroho safi, sasa apo ndo utajua mwenyewe unaenda kufanya nazo nini hizo namba za simu,duh,kazi ni kazi ilimradi mkono uende kinywani..
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,421
Likes
1,645
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,421 1,645 280
Elfu kumi, nakupa namba fasta.. Serious shit
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,998
Likes
2,143
Points
280
Age
33
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,998 2,143 280
Steve nyerere ndo kuwadi mkubwa town
 
A

Alex Mponela

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
254
Likes
14
Points
35
A

Alex Mponela

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
254 14 35
Wajinga ndio waliwao!!!
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,429
Likes
6,386
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,429 6,386 280
Haaahaa ukiamua kuweka km mapambo kwny 4n book kazi kwako ila kuna mwehu pale corner bar alikua anasema anazo ila yy kiboko zaidi ukitaka namba ni elfu 20 ila aunganishe bomba ili upate huduma ya dawasco laki 1 hapo akija uyo msanii anataja dau lake duh ila nikahc analeta u-DECI wadau wakaa nae kikao cjui waliishina vp.
 
hasason

hasason

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
1,558
Likes
810
Points
280
hasason

hasason

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
1,558 810 280
Ajira ni tatizo kubwa Tanzania.
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
chezea bongo....kujikinga mvua tu mia....haiuzwi oksijeni tu...
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,019
Likes
5,883
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,019 5,883 280
Aaah dah kuna movie ya kibongo nilikuw nacheki,watu wamejaa kibao kweny daladala,sasa kuna mama mjamzito alikosa siti,akawa anamuomba jmaa wa pembeni yake amsaidie,jamaa mwenyew msela akamwambia ampe buku jero amwachie siti,demu kwa kuwa alichoka na kitumbo ikabid ampe mchiz tu,halaf jamaa uyo akashuka zake,dah nilicheka sana
 
don-oba

don-oba

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
1,387
Likes
20
Points
135
don-oba

don-oba

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
1,387 20 135
Pale Posta nyakati za jioni usafiri shida, kuna vijana gari likiingia tu wanawahi siti na kuiuza kwa jero.
 

Forum statistics

Threads 1,252,079
Members 481,989
Posts 29,794,899