Nalea


D

Da Sophy

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
358
Likes
23
Points
35
D

Da Sophy

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
358 23 35
Jamani nimewamiss! Nimejaliwa mtoto wa kiume yani mwenzenu niko bize hakuna mfano. Leo kidogo nimepata hizi dakika mbili nikaona niwakumbuke. Babake alipomwona tu nikamshangaa mwenzangu chozi linamlengalenga nikamwuliza vipi? Ati kisa kaona mwanae ana kidimpo kidevuni basi ndicho kimemliza anasema kimemkumbusha babake mzazi. Na kule kwa yule hakuna mtoto mwenye hicho kidimpo. Basi mie mwenzenu bichwa hilo!

Asanteni mlionitakia kheri. Siku nyingine tukijaaliwa nitaingia tena tushauriane hili na lile inshaallah lakini kwa leo naombeni tu niondoke mtoto mdogo sana huyu halafu sijazoea haya mambo. Byeee!
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Haya bibie........ Hongera na pole kwa ulezi
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
64
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 64 145
hongera sana mama!....
uko wapi nikuletee mtori?
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,633
Likes
480
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,633 480 180
Hongera sana ndo ukubwa huo
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
hongera sana da sophy....mtoto anaitwa nani?
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
79
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 79 145
Jamani nimewamiss! Nimejaliwa mtoto wa kiume yani mwenzenu niko bize hakuna mfano. Leo kidogo nimepata hizi dakika mbili nikaona niwakumbuke. Babake alipomwona tu nikamshangaa mwenzangu chozi linamlengalenga nikamwuliza vipi? Ati kisa kaona mwanae ana kidimpo kidevuni basi ndicho kimemliza anasema kimemkumbusha babake mzazi. Na kule kwa yule hakuna mtoto mwenye hicho kidimpo. Basi mie mwenzenu bichwa hilo!
Hongera ndugu...kumbe dada wewe ni kimada au nyumba ndogo?
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,033
Likes
8
Points
135
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,033 8 135
Hongera ndugu...kumbe dada wewe ni kimada au nyumba ndogo?
Vyote viwili! Kumbuka ule usemi usemao, Lililo mwanzo, halikosi mwisho....
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Congratulation for Handsome Baby Boy
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Jamani nimewamiss! Nimejaliwa mtoto wa kiume yani mwenzenu niko bize hakuna mfano. Leo kidogo nimepata hizi dakika mbili nikaona niwakumbuke. Babake alipomwona tu nikamshangaa mwenzangu chozi linamlengalenga nikamwuliza vipi? Ati kisa kaona mwanae ana kidimpo kidevuni basi ndicho kimemliza anasema kimemkumbusha babake mzazi. Na kule kwa yule hakuna mtoto mwenye hicho kidimpo. Basi mie mwenzenu bichwa hilo!

Asanteni mlionitakia kheri. Siku nyingine tukijaaliwa nitaingia tena tushauriane hili na lile inshaallah lakini kwa leo naombeni tu niondoke mtoto mdogo sana huyu halafu sijazoea haya mambo. Byeee!
Congrats...zidni kupendana na kuikuza familia...!!
 
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
5,763
Likes
1,614
Points
280
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
5,763 1,614 280
Hongera sana.
 
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
462
Likes
175
Points
60
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
462 175 60
Jamani nimewamiss! Nimejaliwa mtoto wa kiume yani mwenzenu niko bize hakuna mfano. Leo kidogo nimepata hizi dakika mbili nikaona niwakumbuke. Babake alipomwona tu nikamshangaa mwenzangu chozi linamlengalenga nikamwuliza vipi? Ati kisa kaona mwanae ana kidimpo kidevuni basi ndicho kimemliza anasema kimemkumbusha babake mzazi. Na kule kwa yule hakuna mtoto mwenye hicho kidimpo. Basi mie mwenzenu bichwa hilo!

Asanteni mlionitakia kheri. Siku nyingine tukijaaliwa nitaingia tena tushauriane hili na lile inshaallah lakini kwa leo naombeni tu niondoke mtoto mdogo sana huyu halafu sijazoea haya mambo. Byeee!
mh sijui kwa nini,nahisi sikupendi mwizi wa waume za watu nakuombea mabaya yakufike wewe na hilo toto lako
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
mh sijui kwa nini,nahisi sikupendi mwizi wa waume za watu nakuombea mabaya yakufike wewe na hilo toto lako
Sidhani kama hii ni sawa Musinga tena kwa mtoto maana mtoto hana kosa kwa vyovyote vile. Usimuombee mtoto mchanga wa watu aliyeletwa hapa duniani kwa kila sababu mambo mabaya, sio haki.

Hongera Da Sophy kwa kujaliwa mwana na nakutakia malezi mema.
 
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
462
Likes
175
Points
60
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
462 175 60
Sidhani kama hii ni sawa Musinga tena kwa mtoto maana mtoto hana kosa kwa vyovyote vile. Usimuombee mtoto mchanga wa watu aliyeletwa hapa duniani kwa kila sababu mambo mabaya, sio haki.

Hongera Da Sophy kwa kujaliwa mwana na nakutakia malezi mema.
siongelei ushabiki,wakati wa kwake anaombewa mzuri kuna wa mwenzie kule maisha yake yameshaharibiwa
 
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
568
Likes
5
Points
35
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
568 5 35
mh sijui kwa nini,nahisi sikupendi mwizi wa waume za watu nakuombea mabaya yakufike wewe na hilo toto lako
Roho mbaya tu! Mtoto ni mtoto tu awe wa nje au ndani mradi kazaliwa! Tupo wengi kama vip jinyonge ufe tukutupe porini! Hongera Da Sophy
 
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
462
Likes
175
Points
60
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
462 175 60
Roho mbaya tu! Mtoto ni mtoto tu awe wa nje au ndani mradi kazaliwa! Tupo wengi kama vip jinyonge ufe tukutupe porini! Hongera Da Sophy
ntakuwa nimekugusa lazma,utanisubiria sana nijinyonge maana hutakaa uione maiti yangu wala kujua nilikufa lini polee!!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
hongera sn best. maisha ndo kama hayo, yanaleta zawadi ndogondogo na kubwakubwa.
 
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
568
Likes
5
Points
35
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
568 5 35
ntakuwa nimekugusa lazma,utanisubiria sana nijinyonge maana hutakaa uione maiti yangu wala kujua nilikufa lini polee!!
Naishia hapo mengine changanya na zako...
 

Forum statistics

Threads 1,237,969
Members 475,809
Posts 29,308,205