Nakuzimikia sana moderator FARIDA sina ujanja juu yako moyo wangu chukua

Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
15,219
Points
2,000
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
15,219 2,000
Aman iwe juu yenu wapendwa katika bwana

Kama kichwa cha habari kinavyosomeka hapo juu

Nakuzimikia sana mrembo moderator farida wa jf Mimi kwako nimkufa nikaoza sina ujanja kabisa farida juu yako

Toka nijiunge macho yangu na masikio yangu huwa ni juu yako wewe ni asali juu yangu, wewe ni malikia wangu, your one in billions

Nielewe mrembo kwako nimefika nifungulie mlango wa upendo nikuonesho mahaba na malavi Davi

Moyo wangu unauma sana juu yako
Sina maneno mengi sana ila nakukabidhi moyo wangu chukua

Sitojali una umri kias gan wala sitojali ushatembea na wangapi wala sitojali hata ukiwa tasa Nina iman utanizalia mapacha wala sitojali hata kama ukiwa huna CHURA nakuomba achana na mamburula njoo kwangu LONDON BOY BEIRA BOY ROCK CITY BOY


Nakuzimikia sana farida



BOY FROM LONDON

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sam leon

sam leon

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2017
Messages
887
Points
1,000
sam leon

sam leon

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2017
887 1,000
Yaliyomo Yamo?
Aman iwe juu yenu wapendwa katika bwana

Kama kichwa cha habari kinavyosomeka hapo juu

Nakuzimikia sana mrembo moderator farida wa jf Mimi kwako nimkufa nikaoza sina ujanja kabisa farida juu yako

Toka nijiunge macho yangu na masikio yangu huwa ni juu yako wewe ni asali juu yangu, wewe ni malikia wangu, your one in billions

Nielewe mrembo kwako nimefika nifungulie mlango wa upendo nikuonesho mahaba na malavi Davi

Moyo wangu unauma sana juu yako
Sina maneno mengi sana ila nakukabidhi moyo wangu chukua

Sitojali una umri kias gan wala sitojali ushatembea na wangapi wala sitojali hata ukiwa tasa Nina iman utanizalia mapacha wala sitojali hata kama ukiwa huna CHURA nakuomba achana na mamburula njoo kwangu LONDON BOY BEIRA BOY ROCK CITY BOY


Nakuzimikia sana farida



BOY FROM LONDON

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
11,044
Points
2,000
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
11,044 2,000
Dah....Uzi mwingine tena bila hata ya picha...dah

Sent using Beretta ARX 160
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,333
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,333 2,000
Write your reply...kama kuna moderator mwingine na ana chura naomba mnitajie jina nimfuate.. 😂😂
 
Heller

Heller

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2013
Messages
2,839
Points
2,000
Heller

Heller

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2013
2,839 2,000
umenikumbusha Farida wangu

wakati niko kidato nilisoma na kaFarida kamoja hivi,demu alikuwa dizaini flat,halafu kanaongea darasa nzima hakuna...Spika cha mtoto

na nilikapenda...wakati naendelea kumla kwa macho,Mara kakatoweka skuli...baadaye nasikia kamezaa katoto kenzie

Hata hivyo kaliniepusha na msala kama kangeendelea kuwapo skuli
 

Forum statistics

Threads 1,325,742
Members 509,278
Posts 32,201,600
Top