Nakutakia harusi njema easter mbezi & ndoa zote zinazofungwa kesho | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakutakia harusi njema easter mbezi & ndoa zote zinazofungwa kesho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OkSIR, Oct 16, 2009.

  1. O

    OkSIR Senior Member

    #1
    Oct 16, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello sis ;hongera sana na kutakia maisha mema na mapya katika familia utakayoanza kesho baada ya kutoka kanisani...ni mengi sana utayakuta kwenye ndoa ndoa si gfriend n boyfriend;mtangulize MUNGU katika kila jambo la maisha yako...kumbuka familia yako..kumbuka marafiki zako;;ujue kwenye ndoa muhimu kuchagua marafiki .....

    Bila kusahau nawatakia kila la kheri wote wanaoenda kuanza maisha mapya kesho yaani wanaoingia kwenye ndoa kesho ;harusi zote mungu awabariki awape ndoa zenye upendo na baraka.......


    SHUNG SHINE
     
  2. O

    OkSIR Senior Member

    #2
    Oct 16, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wish "kidume" chetu angakuwa hai....mungu amlinde uko aliko
    natumaini furah aliokuwa nayo kabla ya ndoa baraka zake kwa wanae ndizo hizo hizo zitaendelea kumwangukia....
     
  3. N

    Ngoshakugema New Member

    #3
    Oct 17, 2009
    Joined: Oct 17, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Esther, Katika ndoa yako YESU awe ndio Mkuu. Na model ya maisha ya ndoa ni YESU na Kanisa. Wala usicopy na kupaste ndoa ya fulani. Otherwise Mungu akubariki sana .

    Akupendaye Ngosha
     
Loading...