NAKUPONGEZA RAIS MAGUFULI... kwa kutengua kauli yako "KUTOFUKUA MAKABURI"

blogger

JF-Expert Member
Mar 13, 2012
5,197
2,000
Kwa kuwafikisha mahakamani hao wezi leo.....

Nakupongeza sana Rais.

hiki ndicho tunachotaka na Ccm imeanza kuwa tofauti.

Hapa tunaanza kwenda pamoja.

Ukirejea na rasimu ya katiba ya WARIOBA...ukaipitisha .

Hakika 2020 USIANGAIKE KUPIGA KAMPENI...

Ahsante.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom