Nakupenda sana najutia kukupenda aplonia joachim (muiraq)

MeckClux

Member
Dec 22, 2013
6
20
Wadau humu ndani naomba ushauri wenu.Nilkuwa na mpenzi wangu mmoja ninampenda sana.Me huwa napendaga utani nikamtania tuachane almost three times atlast inikiwa namtania ameniambia hawezi kurudiana na mimi tena wakati bado nampenda sana mara aniambie anamwingine,sina moyo wakupenda tena,hata nikipenda hapendi toka moyoni na hataweza kunipenda tena mimi, Katika mahusiano yetu tuliwekeana maahadi ya kumtafutia chuo nimemtafutia na nimepata sasa ananiuliza namhangaikia kwa ajili gani? ??????????ananipa masharti nikimsaidia nijue kwamba hatuwez kurudiana tena NAOMBENI USHAURINI WENU NIFANYAJE, BADO NAMPENDA NASIWEZI KUMSAHAU
 

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Jun 21, 2010
8,853
1,500
tukushauri nini na mwenzako keshakwambia hakutaki tena,acha kuidhulumu nafsi yako,jipange uanze upya kama unamsaidia msaidie kwa wema wako!
 

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
48,731
2,000
Ukome unatishia tishia kumuacha kumbe ubavu wenyewe huna
utani gani huo wa kuachana, af three times zote unatania
kudadadeki umelambishwa joker mwisho wa mchezo poleeeee
 

Muk

JF-Expert Member
Sep 4, 2012
551
195
Wairaq ni noma. Afu ujue ni maharagwe ya mbeya tia maji mara moja
 

Vaislay

JF-Expert Member
Jun 26, 2011
4,504
2,000
ulikosa vitu vya kutania au...natamani kukutusi,huo ni utoto..una umri gani kwani
 

Ndeke afwege

Senior Member
May 20, 2014
154
0
Wadau humu ndani naomba ushauri wenu.Nilkuwa na mpenzi wangu mmoja ninampenda sana.Me huwa napendaga utani nikamtania tuachane almost three times atlast inikiwa namtania ameniambia hawezi kurudiana na mimi tena wakati bado nampenda sana mara aniambie anamwingine,sina moyo wakupenda tena,hata nikipenda hapendi toka moyoni na hataweza kunipenda tena mimi, Katika mahusiano yetu tuliwekeana maahadi ya kumtafutia chuo nimemtafutia na nimepata sasa ananiuliza namhangaikia kwa ajili gani? ??????????ananipa masharti nikimsaidia nijue kwamba hatuwez kurudiana tena NAOMBENI USHAURINI WENU NIFANYAJE, BADO NAMPENDA NASIWEZI KUMSAHAU

dah! Nakumbuka kauli ya kikamanda isemayo..... Uwezo wa kamanda haupimwi kwa ubao na mbingu haiwekwi vilaka........ Ulikuwa unatania kumbe mwenzako ameona unafanya jaribio la kombora la masafa marefu akaamua kuliblock kabla halijaleta madhara kwake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom