Nakuomba Professor Lipumba ukafanye Ukarabati Kijijini kwenu

hatentai

JF-Expert Member
Mar 27, 2015
706
500
Sasa sijui atajibu nini kwa siku saba alopewa na mahakama au nafsi imemsuta au atatengua uamuzi wake
 

mwanadome

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
4,644
2,000
na yeye wakapiga chini, kitendo hicho kilimkera sana, nilifika kaliua nov mwaka jana, jamaa tembea yake ni jioni na usiku kwani anaona aibu alivyopigwa chini na bint sakaya
jama alituzingua sana aiseee ngoja nayeye akae pembeni kwanzaa japo yapo ya kukumbukwa kutoka kwake.
 

Chief kinyori

Member
Oct 31, 2016
14
45
Mbona Povu nyingi! Sijamlaumu Nyerere kwa kutojenga Butiama nimeeleza hiyo fact ieleweke!

Umetoa mfano wa Nyerere kumtetea Prof na mm nimekupa mfano ya aliyoyafanya Nyerere ikiwepo viwanda vya Sukari ambavyo hatujaweza kuongeza hata kimoja .Swali je Prof kafanya nn kwa nchi zaidi
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
24,168
2,000
Umetoa mfano wa Nyerere kumtetea Prof na mm nimekupa mfano ya aliyoyafanya Nyerere ikiwepo viwanda vya Sukari ambavyo hatujaweza kuongeza hata kimoja .Swali je Prof kafanya nn kwa nchi zaidi

Kulinganisha Aliyofanya Nyerere kwa hadhi yake ya Urais aliekuwa na Mamalaka hayo Kikatiba na kiuwezo kutokana na kukusanya Kodi ukataka kulinganisha Lipumba asiewahi kuwa na Mamlaka yoyote ya cheo cha Kiutendaji kwa Nchi ni uwehu wa kiwango cha juu kabisa.
Prof Lipumba ukitaka kumlinganisha Mchango wake kwa Nchi mlinganishe na Ma Prof na Wana Taaluma Wenzake au wachumi Wenzake au Wanasiasa wa hadhi yake!

Nyerere mlinganishe na Ma Rais wenzie!

Wewe ukitoa Mfano wa Kiwanda cha Sukari Mwingine atatoa Hoja tutajie wakat wa Ukoloni wapi watu walikimbizana kupata kununua bidhaa muhimu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom