Nakuomba Professor Lipumba ukafanye Ukarabati Kijijini kwenu

Troll JF

JF-Expert Member
Feb 6, 2015
7,815
2,000
Ni aibu kwa mwanasiasa huyu umri wake uko jioni sana kiza kimeanza kuingia cha ajabu hakuna hata sehemu ya kuweka Jeneza lake yeye mwenyewe kwa sasa umeshatumia Robo tatu ya maisha yako ni aibu sana naombeni na vijana wa UKAWA hasa BAVICHA msimtetee huyu.

Huu ni Ushauri ambao Mimi nakuasa ukajenge kibanda kule Ilolanguru ili kije kikusitiri nitakuona wa ajabu kama utazikwa Makaburi ya Kinondoni kama Kanumba na Thomas Mashali Tafadhari rudi ukarabati kibanda.
 

Askari Muoga

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
6,114
2,000
Ni aibu kwa mwanasiasa huyu umri wake uko jioni sana kiza kimeanza kuingia cha ajabu hakuna hata sehemu ya kuweka Jeneza lake yeye mwenyewe.

Huu ni Ushauri ambao Mimi nakuasa ukajenge kibanda kule Sikonge ili kije kikusitiri nitakuona wa ajabu kama utazikwa Makaburi ya Kinondoni kama Kanumba na Thomas Mashali Tafadhari rudi ukarabati kibanda.
anang'ang'ania buguruni kumbe ana ata kibanda
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
26,065
2,000
Ni aibu kwa mwanasiasa huyu umri wake uko jioni sana kiza kimeanza kuingia cha ajabu hakuna hata sehemu ya kuweka Jeneza lake yeye mwenyewe.

Huu ni Ushauri ambao Mimi nakuasa ukajenge kibanda kule Ilolanguru ili kije kikusitiri nitakuona wa ajabu kama utazikwa Makaburi ya Kinondoni kama Kanumba na Thomas Mashali Tafadhari rudi ukarabati kibanda.
Umewaza weeeee,ukaona uje na hii kitu!asante magufuli kwa kuwa switch bavicha kwenda ku discuss personalities za watu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom