Nakumbuka Nyerere Aliyakosoa sana mambo haya

lembu

JF-Expert Member
Dec 31, 2009
5,775
2,000
Katika serikali za awamu ya pili na tatu alikosoa mambo kama:
1. Serikali ya awamu ya pili kushindwa kukusanya kodi
2. Serikali ya awamu ya pili kushindwa kupambana na wala rushwa
3. Ubinafsishaji holela uliofanywa na awamu ya tatu
4. Uvunjaji wa katiba ya nchi uliofanywa na serikali ya awamu ya pili

JE WEWE UNAKUMBUKA JAMBO GANI NYERERE ALILIKEMEA ALIPOKUWA HAI? TUPIA HAPA
 

MWALLA

JF-Expert Member
Dec 12, 2006
15,628
2,000
Katika serikali za awamu ya pili na tatu alikosoa mambo kama:
1. Serikali ya awamu ya pili kushindwa kukusanya kodi
2. Serikali ya awamu ya pili kushindwa kupambana na wala rushwa
3. Ubinafsishaji holela uliofanywa na awamu ya tatu
4. Uvunjaji wa katiba ya nchi uliofanywa na serikali ya awamu ya pili

JE WEWE UNAKUMBUKA JAMBO GANI NYERERE ALILIKEMEA ALIPOKUWA HAI? TUPIA HAPA
 

lembu

JF-Expert Member
Dec 31, 2009
5,775
2,000
kuna awamu ilitaka kutokea kutafuta kura kwa udini. watu wakaanza kutumiana waraka n.k

Ubarikiwe ndugu kwa kuleta hii video. Inawafaa sana wanasiasa na wanaotaka uongozi wa uma. Nitaifuatilia niweke kwenye library yangu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom