"Nakula ujana" wanawake stukeni, sisi wanaume huwa tunawang'ong'a mkitumia msemo huu


Doswe Dossena

Doswe Dossena

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
328
Likes
503
Points
180
Doswe Dossena

Doswe Dossena

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
328 503 180
Habari?

Bila shaka weekend imeenda vyema.

Baadhi ya wadada wa mjini wasioolewa na wanaopenda kuruka na kujivinjari viwanja mbali mbali vya starehe na mabuzi yao/sponsor huku wakitumia msemo wa 'tunakula ujana'.

Sisi wanaume huwa tunawaangalia wa jicho la huruma na kuwashangaa, mana msichana huyo anatoa kauli hyo akiwa na 20-30 yrs huku akijisahau kama umri unaenda nayeye anazidi kuchakaa kwa matumizi ya majanadume.

Baada ya kugota 31 yrs(jua la jioni) ndio anakuja kustuka kama ujana ulimla yeye badala ya yeye kuula ujana kama wasemavyo na anakuwa kashashuka bei hana soko tena kama ilivyokuwa miaka ya nyuma.

"Tunakula ujana" msemo huu ni wa kwetu sisi wanaume. Mana tunaweza fanya fujo zote ujanani lakini ukijisikia kutulia bado tunakuwa wapya kama tumetoka dukani mda huo huo na mvuto kwa wadada unakuwa upo pale pale(labda uchakae kwa shida tu:D) na hata ukitaka kuoa muda wowote unaweza fanya hivyo tofauti na nyinyi(wanawake) huwa mnashuka thamani.


[HASHTAG]#DOSWE[/HASHTAG]
 
miami0101

miami0101

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2017
Messages
1,086
Likes
943
Points
280
miami0101

miami0101

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2017
1,086 943 280
Ok
 
in ha

in ha

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
1,395
Likes
2,811
Points
280
in ha

in ha

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
1,395 2,811 280
Ujana maji ya moto ila ukizidisha unaungua
 
gbefa

gbefa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2016
Messages
3,425
Likes
14,146
Points
280
Age
23
gbefa

gbefa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2016
3,425 14,146 280
Mkuu utagombana na wengi leo trust me..

Ukweli unauma
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,146
Likes
9,730
Points
280
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,146 9,730 280
Sisi wanaume huwa tunawaangalia wa jicho la huruma na kuwashangaa, mana msichana huyo anatoa kauli hyo akiwa na 20-30 yrs huku akijisahau kama umri unaenda nayeye anazid kuchakaa kwa matumiz ya majanadume. baada ya kugota 31 yrs(jua la jion) ndio anakuja kustuka kama UJANA ULIMLA yeye badala ya yeye kuula ujana kama wasemavyo, na anakuwa kashashuka bei hana soko tena kama ilivyokuwa miaka ya nyuma.
Nah bro, speak for yourself. Myself, I believe in living and let live, I know a handful too who are about none but theirs.
 
Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
4,039
Likes
4,067
Points
280
Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
4,039 4,067 280
uzee utakutafna
 
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
3,373
Likes
1,571
Points
280
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
3,373 1,571 280
Fanya yako mkuu...
 
asubuhi sana

asubuhi sana

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2015
Messages
1,358
Likes
880
Points
280
asubuhi sana

asubuhi sana

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2015
1,358 880 280
Weka Picha Mkuu
 
Gluk

Gluk

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Messages
908
Likes
1,086
Points
180
Gluk

Gluk

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2017
908 1,086 180
Naunga mkono hoja, mwanamke umri wake wa kulinga ni mfupi sana ukilinganisha na sisi, mwanamke akifikisha 28 jua la utosini, 30 jua la jioni. Ila mwaname hata ukiwa na 50yrs unaweza chukua totoz ya 20yrs kikubwa uwe na salary
 
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Messages
2,251
Likes
1,571
Points
280
Age
27
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2013
2,251 1,571 280

WEWE KAMA NI MSOMI UNAYESTAHILI KUTUNUKIWA Ph.D YA KUSOMA COMMENTS ZA WATU TU,
ILI UJUE PUMBA ZINAZO_TREND,
NA UONE POVU ZA WATU MBALIMBALI,

NA UNAAMINI SOMETIMES ZINAPUNGUZA STRESS ZA MAKALI YA MAISHA,

HALAFU, UNAFURAHISHWA SANA NA KOMENTI ZA KIINTELEKCHO ZA WATU WENYE IQ KUBWA NA INTELIJENSIA YA KIWANGO CHA FLYOVER KAMA MIMI,
BASI DUFUA "LIKE" ILI TWENDE PAMOJA HAPA!!!

 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
7,028
Likes
8,559
Points
280
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
7,028 8,559 280
She hurt feelings,
she break hearts
She stay quiet,
she play smart
 
Fernando Jr

Fernando Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2017
Messages
1,520
Likes
1,802
Points
280
Fernando Jr

Fernando Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2017
1,520 1,802 280
Binafsi huwa nawashangaa, nawadharau na kuhisi kinyaa sana! Huwa nawaona kama vile kichwani kumejaa shahawa tupu...
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
4,685
Likes
4,168
Points
280
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
4,685 4,168 280
Ujana ale mwingine povu atokwe mwingine.. Mhhh
 

Forum statistics

Threads 1,237,619
Members 475,675
Posts 29,294,978