Nakula kiasi kidogo cha chakula, sipendi nataka kula sana nifanyaje?


S

Stephano Komba

Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
13
Likes
0
Points
0
S

Stephano Komba

Member
Joined Oct 9, 2010
13 0 0
Kwa muda mrefu sasa nakula chakula kidogo sana matokeo yake sinenepi, kama unanijua uwezi kunitofausha wakati nipo shule na sasa ninavyofanya kazi naomba kusaidiwa mawazo.
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,696
Likes
363
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,696 363 180
Unajitafutia shida ya kiafya ndugu yangu?

Unene unautafuta wa nini wakati wengine tunatafuta kuupoteza bila mafanikio?
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 40 145
Unataka angalau Shavu,
fanya mazoezi yatakuongezea hamu ya kula.
 
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
375
Likes
5
Points
33
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
375 5 33
We mwenyewe umeshasema unakula kidogo sana, sasa unategemea kunenepa? Kama unataka kunenepa kula ipasavyo.
 
ndiuka

ndiuka

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
229
Likes
66
Points
45
ndiuka

ndiuka

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
229 66 45
kapime minyoo na hasa minyoo aina ya gardia..... nilikua na tatizo kama lako lakin baada ya tiba ni mwendo wa kula kama kiwavi
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
68
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 68 145
Kweli unachekesha.wenzio wanatamani wapungue wewe unautafuta unene? kwani unaumwa ukiwa mwembamba?
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
Kweli unachekesha.wenzio wanatamani wapungue wewe unautafuta unene? kwani unaumwa ukiwa mwembamba?
ZD, na mimi nataka kunenepa hizo unazopunguza nigawie mimi lol!
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,861
Likes
1,950
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,861 1,950 280
Kwa muda mrefu sasa nakula chakula kidogo sana matokeo yake sinenepi, kama unanijua uwezi kunitofausha wakati nipo shule na sasa ninavyofanya kazi naomba kusaidiwa mawazo.
Hahhahahaha, usilolijua ni sawa na usiku wa giza.

Kwanza shukuru kwa jinsi ulivyo kama unataka kuongezeka utaongezeka wala usilazimishe. Ukinenepa apetite inakua juuu hakuna
mfano ukitaka kupunguza kula ama unene gharama yake ni kubwa sana.

lala vya kutosha, kunywa maji mengi, kula matunda na fanya mazoezi mwili utanawiri mashavu yatakaa vema. USITAKE UNENE
 

Forum statistics

Threads 1,239,140
Members 476,434
Posts 29,343,858