Nakukaribisha kutangaza mziki wako pamoja nasi


P

Peter gama

New Member
Joined
Dec 3, 2018
Messages
1
Likes
0
Points
3
P

Peter gama

New Member
Joined Dec 3, 2018
1 0 3
Habari ndugu msanii, manager, au mzalishaji wa mziki au hata mwenye tangazo la biashara hapa Tanzania. Nnayo furaha kubwa kukukaribisha kutangaza mziki wako na sisi. Kutumia blog pedwa ya muziki yani www.djgamatz.com tumeweka historia nzuri ya kuwafikia watu wengi zaidi kwa mda mfupi hivyo kila wimbo tunaoweka kwenye blog umekua ukifikiwa na watu wengi zaidi.
Kutokana na hilo tunakukalibisha wewe ndugu msanii au meneja au producer wa muziki au kama unatangazo la biashara kutangaza na sisi ili uweze kufikia malengo yako kiurahisi zaidi.

MAWASILIANO.
calls & sms 0764955696
Whatsapp 0764955696
Instagram. djgamatz
E-mail. Djgamatz@gmail.com


Tembelea
Www.djgamatz.com
Www.djgamatz.com
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,346