Nakosa hamu ya kuoa matukio ninayoshuhudia kwa macho yangu ama kusimuliwa


kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,532
Likes
1,433
Points
280
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,532 1,433 280
Wakuu swala la mapenzi kwa kizazi cha sasa imekua giza nene mno. Juzi nilienda mitaa flani ya mwenge kumtembelea ndugu yangu kwake.

Lakini mtu hakunyimi maneno anakunyima pesa akanidokeza ndugu yangu humu ndani kuna jamaa anakaa na mkewe lakini shughuli zote anafanya mwanaume.

Kufua chupi za msichana wake, brazia, taiti na vitu vingi na bila aibu jamaa anavianika nje kabisa, na akianza kufua anafulia nje.

Cha ajabu binti mwenyewe ni mdogo kabisa, jamaa mwenyewe ni kijana tena wote wanafanya kazi kampuni moja ya mawasiliao kama customer care.

Cha kushangaza asubuhi kuamka jamaa anakua wa kwanza yeye ataoga yeye na kumtengea maji mwanamke wake mi nilishikwa na butwaa iweje kijana mdogo hv aendeshwe na msichana mwenye rika kama lake?

AMA NDIO MAPENZI YA KISASA? WATAALAM FUNGUKENI.

Hivi ni;
1.Ushamba wa mapenzi?
2.Jamaa kupigwa match hajui vizuri?
3.Kawekewa limbwata?
4.Jamaa anakibamia?
 
man of steel

man of steel

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
1,076
Likes
2,012
Points
280
man of steel

man of steel

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
1,076 2,012 280
Fatilia mambo yako mkuu, dunia hii haishi misongamano ukifatilia ya watu utadata.

Pia kumuwazia mwanaume mwenzio kwamba ana kibamia sio dalili nzuri huenda ipo siku utahitaji utafiti zaidi ili ujue undani kuhusu maumbile yake.
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
11,819
Likes
22,566
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
11,819 22,566 280
Unakosa hamu kwa sababu ya shida za wengine???

Hamna wenye raha??? Why wenye raha wasiwe ndio role model wako???

Ukijua sababu ya kuoa, utaoa tuu
 
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,532
Likes
1,433
Points
280
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,532 1,433 280
Fatilia mambo yako mkuu, dunia hii haishi misongamano ukifatilia ya watu utadata.

Pia kumuwazia mwanaume mwenzio kwamba ana kibamia sio dalili nzuri huenda ipo siku utahitaji utafiti zaidi ili ujue undani kuhusu maumbile yake.
Kiukweli macho hayana pazia.. Bado kuna mabrother nimepanga kwao.. Wao waliowa wote wawili mtu na Mdogo wake lkipind hicho walikua napesa sanaa .

Bahati mbaya mkubwa huyo akatengenezewa zengwe kazi akaachishwa pesa ikapukutika na kubaki na kudunduriza bac mkewe akamkimbia... Now yupo yeye na mwanae tü... Hvyo hvyo kwa Mdogo wake... Napata ukakasi kwakweli
 
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2016
Messages
11,214
Likes
25,041
Points
280
Age
28
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2016
11,214 25,041 280
Duuuh huyo sio mwanaume ni mvulana wanaume huwa hatushikwi kishamba
 
HB wa kigogo

HB wa kigogo

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
1,754
Likes
4,444
Points
280
HB wa kigogo

HB wa kigogo

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
1,754 4,444 280
Tayari! Huyo amepigwa kipapai/kamati.
 
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,532
Likes
1,433
Points
280
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,532 1,433 280
Unakosa hamu kwa sababu ya shida za wengine???

Hamna wenye raha??? Why wenye raha wasiwe ndio role model wako???

Ukijua sababu ya kuoa, utaoa tuu
Wenye raha kwakweli ni Wale wenye umri mkubwa kuliko sisi vijana... Ila karibia wengi wananipa simulizi ya mambo waliyokutana nayo.. Na kukimbiwa... Baada ya kipato kupukutika
 
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,532
Likes
1,433
Points
280
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,532 1,433 280
Ukiendelea kuangalia mapenz ya watu na kuyafanyia mtihani daima hautaoa
Hakika ndiko ninako elekea maana ata bibi mmoja alinipa husia mjukuu wangu kwa sasa ukiona kuna wanawake 10 bac mmoja ndio wakuowa wengine takataka... Ndoa zilikuaga kwao ndio maana hadi leo nipo na babu yako...

Kwasasa labda mtakacho pata ni maradhi tuu... Kwakweli alizidi niongeze msongo wa mawazo
 
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,532
Likes
1,433
Points
280
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,532 1,433 280
Wazee wako wangesikiliza na kuona hayo wasingeoana wakuzae.

Mwanaume jiamini.
Najiamini vya kutosha... Lakini kwa misukusuko niliyopitia ya mahusiano pamoja na nnayo ona yananipa ukakasi
 
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,532
Likes
1,433
Points
280
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,532 1,433 280
Hivi wanawake tulijisahau wapi hadi wanaume wamevamia fani yetu ya umbea kiasi hiki.
Huo sio umbea ni namna ya kubadirishana mawazo na jinsi ya kujinasua.... Ni jambo linalo tisha..... Tufanyeje tumsaidie
 
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
4,044
Likes
3,507
Points
280
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2015
4,044 3,507 280
hyo dogo alijua labda akishapata geto bs anaweza pata na mke
 
dirtyboy

dirtyboy

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2017
Messages
226
Likes
228
Points
60
dirtyboy

dirtyboy

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2017
226 228 60
tatizo ulilo,nalo mkuu nikubwa sana kitaalamu lina itwa ufikunyuku
 
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2016
Messages
11,214
Likes
25,041
Points
280
Age
28
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2016
11,214 25,041 280
Hujakosea mkuu upo sahihi ila inasikitisha sanaa
Kuna mambo yanafanyika kwenye jamii zetu kwa kuwa akili ndogo zinakutana
 

Forum statistics

Threads 1,214,236
Members 462,596
Posts 28,505,972