Nakeleka na mbunge anapo changia hoja kutaja chama


Z

Zuwely salufu

Senior Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
107
Likes
1
Points
33
Z

Zuwely salufu

Senior Member
Joined Oct 7, 2012
107 1 33
Nimekuwa mfuatiliaji bunge letu laJMT kwa kipindi kirefu, lakini ninachokereka nacho ni pale mbunge anapoanza kwa kushukuru chama chake kana kwamba yuko kwenye mkutano wa chama na kuacha hoja ya msingi, lakini pia nakeleka na uungaji hoja mkono wakati huo huo unakuta mbunge husika analalamika kuwa kwenye jimbo lake kunamatatizo kedekede, hii imekaa vipi wanajukwaa?
 

Forum statistics

Threads 1,275,113
Members 490,908
Posts 30,532,960