Nakaya sumari


kapug

kapug

Member
Joined
May 31, 2010
Messages
39
Likes
0
Points
13
kapug

kapug

Member
Joined May 31, 2010
39 0 13
Jamani naomba kujua huyu nakaya sumari Bongo fleva,mwanasiasa yu wapi?
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Likes
98
Points
145
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 98 145
she is politically dead
 
M

MBWEHA

Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
M

MBWEHA

Member
Joined Nov 6, 2010
21 0 0
Alikimbilia kwa mafisadi akitegemea kupewa kicheo chochote bor angebaki chadema leo hii angekuwepo mjengoni.
 
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Kweli. Usiache mmbachao kwa msala upitao. Walimdanganya. Wamemtumia kama kondom - Lady Pepeta - wakatwanga kisha wakaitupa!

Alikuwa anakubalika sana kule Arusha, na kweli angeingia Viti Maalum! Ni kutokomaa kisiasa. Amejifunza. Hatakosea tena.
 
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
79
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 79 145
malaya tu anatembea uchi.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
Kweli. Usiache mmbachao kwa msala upitao. Walimdanganya. Wamemtumia kama kondom - Lady Pepeta - wakatwanga kisha wakaitupa!

Alikuwa anakubalika sana kule Arusha, na kweli angeingia Viti Maalum! Ni kutokomaa kisiasa. Amejifunza. Hatakosea tena.
Hata kiakili pia, kutojua tofauti ya 1+1 na 1-1.
she got alichostahili
 
B

bojuka

Senior Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
128
Likes
0
Points
0
B

bojuka

Senior Member
Joined Sep 9, 2010
128 0 0
Alichimba kaburi lililomzika mwenyewe
she is now dead politically let others learn from her.
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Wasivyo na aibu anaweza pewa DC
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,728
Likes
222
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,728 222 160
Kuondoka kwake CDM ilikiwa in heri sana maana angewatia aibu sana kijamii.
 
C

Chief

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2006
Messages
1,705
Likes
373
Points
180
C

Chief

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2006
1,705 373 180
Kweli. Usiache mmbachao kwa msala upitao. Walimdanganya. Wamemtumia kama kondom - Lady Pepeta - wakatwanga kisha wakaitupa!

Alikuwa anakubalika sana kule Arusha, na kweli angeingia Viti Maalum! Ni kutokomaa kisiasa. Amejifunza. Hatakosea tena.
Nashawishika kuamini haya. Mpeni nafasi ya pili jamani.
 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
kuna tetesi aliahidiwa neema katika mashirika ya kimataifa ili aiteme chadema ila ahadi iyo ingali inaota mbawa kweli she is very frustrated i met her in one of the hotel in arusha! BUT SHE HAS TIME TO RETHINK AND RETHINK FOR HER ACTION!
 
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,830
Likes
47
Points
145
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,830 47 145
Kachezea shilingi karibu na tundu la choo imetumbukia. Ni basi tena imekula kwake
 

Forum statistics

Threads 1,237,418
Members 475,533
Posts 29,287,876