Nakala Hukumu Kesi ya Mahanga vs Mpendazoe Jimbo la segrerea | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakala Hukumu Kesi ya Mahanga vs Mpendazoe Jimbo la segrerea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maliasili, May 4, 2012.

  1. Maliasili

    Maliasili Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Na wanasheria na great thinkers tuipitie tuone
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,744
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Tunashukuru sana mkuu nilikuwa naitafuta sana kwa hamu kwani hukumu hii imeleta gumzo sana mtaani.
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mkishasoma wanasheria naomba mtutafasirie.
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mkuu ubarikiwe sana!
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,775
    Likes Received: 8,342
    Trophy Points: 280
    tarudi hapa.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 83,923
    Likes Received: 55,071
    Trophy Points: 280
    nijuacho hata kabla ya kuisoma kuna dhuluma tupu
     
  7. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Kiukweli nimeisoma,kuna mapungufu makubwa ambayo wakili wampendazoe hakuyarekebisha.Mfano documentszilizoambatanishwa kwem
    nye madai hazikutolew kama ushahidi,baadhi ya sehemu zilizokuwa zinalalamikiwa hapakuwa na ushahidi wa.moja kwa moja bali mpendazoe alijitetea kwa kusema alisikia.Hayani makosa makubwa kisheria.Nadhani inabidi idara ya sheria ijipange kwenye hili,kesi ilikuwa nzuri,ila wakili wa Mpendazoe kaharibu.
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,018
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    Ubarikiwe sana tena sana. Ngoja tupitie hata kama hatujabobea
     
  9. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    asante mwana jf kwa kutuletea huu uzi..tuwasubili wanasheria waidadavue
     
Loading...