Nakala gazeti Mwananchi zimeisha mtaani


Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
2,321
Likes
83
Points
145
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2010
2,321 83 145
mbona bado yapo mkuu au mtaani kwako ndo yameisha una generalize watanzania lini wameanza utamaduni wa kusoma?
 
Mozila

Mozila

Senior Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
172
Likes
18
Points
35
Mozila

Mozila

Senior Member
Joined Mar 23, 2012
172 18 35
mbona bado yapo mkuu au mtaani kwako ndo yameisha una generalize watanzania lini wameanza utamaduni wa kusoma?
ndugu nimepita kwa wauzaji kama kumi huku mbezi hakuna gazeti. Na watanzania wanabadilika ndugu
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,544
Likes
243
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,544 243 160
hiyo rasimu ni sarakasi nyingine tu za wajanja kupiga bingo..wadanyika can't cease to amaze me/
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Ipo kwenye hilo gazeti pekee? Na kwanini kama si ufisadi?

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Mozila

Mozila

Senior Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
172
Likes
18
Points
35
Mozila

Mozila

Senior Member
Joined Mar 23, 2012
172 18 35
Jaman tuache fitina, mwananchi linajitaid sana, uchambuz wa wahariri upo kizalendo sana
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,772
Likes
5,301
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,772 5,301 280
Kuna habari gani ya muhimu?
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,979
Likes
1,775
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,979 1,775 280
Ipo kwenye hilo gazeti pekee? Na kwanini kama si ufisadi?

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
gazeti la mwananchi linapendwa na wachuuzi wa samaki na vitumbua ndo maana huisha haraka. kama ni rasimu ya katiba mbona inapatikana online!
?
 
MC RAS PAROKO

MC RAS PAROKO

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
477
Likes
284
Points
80
MC RAS PAROKO

MC RAS PAROKO

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
477 284 80
Mbona nilipo mimi nayaona tena ndo yako mengi kuliko hata mengine yameisha labda kwenye kata yako
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
yaelekea mtaani kwko ndo yameisha bhana mbona huku kwetu yako mengi tu na wala watu hawayashobokei kabisa ndo wanapita na kununua tu ya udaku pekee wewe uliona wapi watanzania wakapenda kusoma zaidi ya kukodolea udaku tu, wewe majanga nini
Rasimu ya katiba limemaliza gazeti mwananchi mtaani. Safi sana tido mhando
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
rasimu mutoe nyie, kuona nione mm na kusoma wasome wao haya majanga majanga!
Mbona nilipo mimi nayaona tena ndo yako mengi kuliko hata mengine yameisha labda kwenye kata yako
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,007
Likes
55,263
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,007 55,263 280
Huko si ndiyo anakofanyia kazi yule Mpanga Njama anayeitwa DENIS MSAKI ?
 
Mozila

Mozila

Senior Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
172
Likes
18
Points
35
Mozila

Mozila

Senior Member
Joined Mar 23, 2012
172 18 35
gazeti la mwananchi linapendwa na wachuuzi wa samaki na vitumbua ndo maana huisha haraka. kama ni rasimu ya katiba mbona inapatikana online!
?
ndo maana kuna softcopy na hardcopy
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
Only in Tanzania
Mtu anapongezwaa kufanya kazi yake
 
Mozila

Mozila

Senior Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
172
Likes
18
Points
35
Mozila

Mozila

Senior Member
Joined Mar 23, 2012
172 18 35
Only in Tanzania
Mtu anapongezwaa kufanya kazi yake
hilo ndo tatzo la kutokufuatilia mambo, david cameron alimpongeza queen elizabeth kufanya kaz yake, mitt romney alimpongeza obama kuanzisha health care inayoitwa obama care
 
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2011
Messages
2,208
Likes
9
Points
0
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2011
2,208 9 0
Jaman tuache fitina, mwananchi linajitaid sana, uchambuz wa wahariri upo kizalendo sana
sawa, lakini mi nipo huku karume,yapo mengi sana tena ndiyo mengi kuliko magazeti mengine. Magazeti ya udaku ndiyo yanatangulia kuisha.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
Kubali kutokubaliana

Hilo ndio tatizo lako pia, wote ulitaka tione kwa jicho lako?

hilo ndo tatzo la kutokufuatilia mambo, david cameron alimpongeza queen elizabeth kufanya kaz yake, mitt romney alimpongeza obama kuanzisha health care inayoitwa obama care
 

Forum statistics

Threads 1,273,284
Members 490,351
Posts 30,476,952