Nakaaya sumari amponza baba yake


Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,216
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,216 280
KUNA TETESI KWAMBA MZEE SUMARI, ALIKUWA ANAKUBALIKA SANA KABLA YA MWANAYE KUHAMA CHADEMA KUTOKANA NA KUDANGANYWA KWAMBA ATAPEWA KITI MAALUM SISIEM, HII IMEPELEKEA VIJANA WENGI WANAOPINGA ROHO YA ULAFI WAAMUE KUMPIGA CHINI YEYE NA BABA YAKE.:peep:
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
loads of rubbish today at JF... sh!t
 
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,083
Likes
157
Points
160
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,083 157 160
Nani kakwambia ni babaake Nakaaya??
 

Forum statistics

Threads 1,251,979
Members 481,948
Posts 29,792,185