Nakaaya ana hali gani?


PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Najaribu kuwaza Nakaaya Sumari atakuwa na hali gani kwa sasa, hasa baada ya kuanza kushuhudia kwa macho yake maana halisi ya Peoples Power, nakushuhudia mabesti zake almost wote aliowatelekeza wakiingia mjengoni!!
Si hivyo tu, lakini pia anavyoshuhudia baba yake Jeremiah Sumari akipelekwa puta na kijana mdogo wa miaka 24 mwanafunzi wa chuo kikuu huko Arumeru Magharibi.
Namhurumia sana huyu dada masikini jamani...tujaribu kuwasiliana naye, labda atakuwa anahitaji TOBA!
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
12
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 12 0
Najaribu kuwaza Nakaaya Sumari atakuwa na hali gani kwa sasa, hasa baada ya kuanza kushuhudia kwa macho yake maana halisi ya Peoples Power, nakushuhudia mabesti zake almost wote wakiingia mjengoni!!
Si hivyo tu, lakini pia anavyoshuhudia baba yake Jeremiah Sumari akipelekwa puta na kijana mdogo wa miaka 24 mwanafunzi wa chuo kikuu huko Arumeru Magharibi.
Namhurumia sana huyu dada masikini jamani...tujaribu kuwasiliana naye, labda atakuwa anahitaji TOBA!
ahaaaaaaaaaaaaa
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Najaribu kuwaza Nakaaya Sumari atakuwa na hali gani kwa sasa, hasa baada ya kuanza kushuhudia kwa macho yake maana halisi ya Peoples Power, nakushuhudia mabesti zake almost wote wakiingia mjengoni!!
Si hivyo tu, lakini pia anavyoshuhudia baba yake Jeremiah Sumari akipelekwa puta na kijana mdogo wa miaka 24 mwanafunzi wa chuo kikuu huko Arumeru Magharibi.
Namhurumia sana huyu dada masikini jamani...tujaribu kuwasiliana naye, labda atakuwa anahitaji TOBA!
I am inclined to spk the word b***c, enywayz ameandika historia, historia huwa siku zote ina watu kama hawa!
 
M

Munghiki

Senior Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
153
Likes
2
Points
35
M

Munghiki

Senior Member
Joined Oct 10, 2010
153 2 35
dada yetu alidanganywa na mkwere she didnt know the meaning of peoples power when comes to changes te te te te te teh kwani mkwere alikuonga sh ngpi dada?
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
802
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 802 280
Huyu nae Kigeugeu kama kinyonga ...wala hatuna muda nae tena aende zake
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
396
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 396 180
Mkuu PJ
unajua kitu kinachowashobokeza mabinti wasiofundwa vyema ni MPINI.
sasa ameona matokeo yanavyompelekesha puta buzi lake.

USALITI ni jambo baya sana

 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Nampa pole mdanganyika
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
21
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 21 135
she gets what she wanted...poor her
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Huyu nae Kigeugeu kama kinyonga ...wala hatuna muda nae tena aende zake
Jukwaa lile la kule leo watanisamehe maana niko kisiasa zaidi leo
 
MWANA WA UFALME

MWANA WA UFALME

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
578
Likes
0
Points
0
MWANA WA UFALME

MWANA WA UFALME

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2010
578 0 0
ameshapoteza nafasi yake kwenye jamii, maana hamna mtu anamsikiliza huyu mtu kigeugeu anayefanya tofauti na anachosema.
 
R

rassadata

Member
Joined
Dec 16, 2009
Messages
69
Likes
2
Points
15
R

rassadata

Member
Joined Dec 16, 2009
69 2 15
uuuuuuuuuuh,Mrs politician atakuwa hoi now huko A-town,nimefurahishwa sana na diwani aliyeshinda wa chadema pale arusha ambaye ni rasta man.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,386
Likes
1,309
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,386 1,309 280
mkwere si ajabu alishamega pale kuondoa udhia
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,977
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,977 280
Hiyo ndo dawa ya wasanii Njaa. Igeni mfano wa Sugu ameanza kuikomboa nchi kwa kuimba na sasa anatinga bungeni. mkome kwa njaa zenu hizo na hatununui tena CD zenu tumeishawajua
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Mkuu PJ
unajua kitu kinachowashobokeza mabinti wasiofundwa vyema ni MPINI.
sasa ameona matokeo yanavyompelekesha puta buzi lake.

USALITI ni jambo baya sana

Na mshahara wa dhambi ni mauti!
Anauona moto hapahapa duniani huyu msaliti!
Amepoteza nguvu ya sauti bure kuwaimbia mafisadi!...(sijui vingine alivyopoteza)
All in all ni masikitiko!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Mwache afie mbali!
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,383
Likes
140
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,383 140 160
Najaribu kuwaza Nakaaya Sumari atakuwa na hali gani kwa sasa, hasa baada ya kuanza kushuhudia kwa macho yake maana halisi ya Peoples Power, nakushuhudia mabesti zake almost wote aliowatelekeza wakiingia mjengoni!!
Si hivyo tu, lakini pia anavyoshuhudia baba yake Jeremiah Sumari akipelekwa puta na kijana mdogo wa miaka 24 mwanafunzi wa chuo kikuu huko Arumeru Magharibi.
Namhurumia sana huyu dada masikini jamani...tujaribu kuwasiliana naye, labda atakuwa anahitaji TOBA!
mkataa pema pabaya panamwitaaa!!! amemshinda kuku aweza kumla chaaza
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,362
Likes
9,569
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,362 9,569 280
te te te te te teh kwani mkwere alikuonga sh ngpi dada?
Dada wa watu anajuta saa hizi. Huenda hata hakuhongwa pesa.....Mkwere alimuhonga ''in kind''
 
T

The King

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
357
Likes
1
Points
0
T

The King

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
357 1 0
Ndiyo matatizo ya kuwa malaya wa kisiasa. :peace::peace::peace:
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,386
Likes
1,309
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,386 1,309 280
rastaman live up! bingy man dont give up! wana Arusha oyee! Chadema oyee
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Huyu ugua pole zilimponza sana akasahau Utaifa ngoja aumie kwanza
 

Forum statistics

Threads 1,252,194
Members 482,034
Posts 29,799,912