Nakaaga kwenye kakibanda kangu kapo kuu ya Dar-moshi, mwaka huu chaga wamebadili njia ya moshi?

mbere

JF-Expert Member
Mar 5, 2015
6,897
2,000
wachaga wanatumia njia gani kwenda MOSHI?
tofauti na miaka ya nyuma siku kama hizi wanatiririka tu njiani sasa adi Leo mwaka huu sijawaona wamebadili njia au?
 

Lepanto

JF-Expert Member
Jan 5, 2015
1,165
1,500
wachaga wanatumia njia gani kwenda MOSHI?
tofauti na miaka ya nyuma siku kama hizi wanatiririka tu njiani sasa adi Leo mwaka huu sijawaona wamebadili njia au?
Nenda KLM utawakuta. its very very tantalizing.
 

shushushu VIP

JF-Expert Member
Jul 24, 2016
4,811
2,000
Muende tu mkahesabiwe ila nasikiaa hamna helaaa natumain walioweng watakuwa wanarud dar mpaka wauze mbuz
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom