Najuta kuwa Raia Katika Nchi Ambayo Tambwe Hiza ni Raia

  • Thread starter mwanaharakati_msemahovyo
  • Start date

M

mwanaharakati_msemahovyo

Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
6
Likes
0
Points
0
M

mwanaharakati_msemahovyo

Member
Joined Oct 5, 2007
6 0 0
Tambwe Hiza ni moja kati ya wananchi wa jamhuri hii waliowahi kuibaka siasa.Ni kinuka mito.Ni mwanasiasa mbinafsi aliyethubutu kuweka maslahi binafsi mbele na kuweka ya taifa kando.Binafsi ninajuta kuwa mwananchi katika nchi ambayo ndugu huyu Tambwe Hiza ni mwananchi pia.

Tambwe ana hulka ya kuandika makala katika baadhi ya magazeti hapa nchini.Aina ya makala anayoyaandika huwa yana muelekeo wa kutaka kuonekana na wakubwa wa nchi hii ambao ni vigogo katika chama tawala ili mradi atupiwe mfupa na mkono wake uende kinywani.

Ukimtafakari kwa kina huyu ndugu,utashawishika kwamba anaweza kuandika makala ambayo yatatetea mtu mkubwa katika chama tawala ili mradi atupiwe mfupa mnono.Hku ni kufilisika kimawazo na ni kiwango cha juu kabisa cha usaliti wa nchi na pia ni kutukana taaluma ya uandishi wa habari.

Majuzi nilisoma makala yake ambayo alijaribu kuwashawishi watanzania ili Rais wa nchi atoe presidential decree kuwasamehe mafiadi walioiba fedha zetu BOT.Huyu ndugu amefikia kiasi cha kuchefua watanzania wenye uzalendo wa kweli na anajaribu kupandikiza mbegu ya ubaguzi na kutoheshimu utawala wa sheria nchini.

Katiba ya jamhuri ya Tanzania inasisitiza kuwa watu wote ni sawa mbele ya sheria.Hakuna mtu awaye yeyote aliyeko juu ya sheria.Tambwe Hiza analeta siasa katika utawala wa sheria.Huyu ndugu ni wa kuogopwa kama ukoma.Uzalendo ndani ya Tambwe Hiza Hauko.Siasa anazoendesha ni ya kulinda tumbo lake hata kama akiuza nchi.Ni siasa chafu ambazo mwaliu alizikataa!!
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
This is not fair accusation. Kama una-mind kuwa na mwanasiasa ambaye ameweka maslahi yake mbele kama unavyomlaumu Tambwe, what abaout Majizi yanayokwapua hela zetu, what ambao wanaua kaka zetu na dada zetu, what about mafisadi, wauaji na wengine wengi ambao ni viongozi lakini ni wezi kuliko hata vibaka, hao je unaona wana afadhari kuliko Tambwe. Do you have anything personal with Tambwe???????????
 
Allah's Slave

Allah's Slave

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
564
Likes
3
Points
0
Allah's Slave

Allah's Slave

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
564 3 0
Sasa naelewa kwa nini tumevamiwa hapa JF
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,212
Likes
781
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,212 781 280
NILIDHANI UTAJUTA KUHUSU MAFISADI KUWA RAIA WA NCHI HII,ROSTAM,MBOWE etc KUNA JINGINE ZAIDI YA TAMBWE KUANDIKA MAKALA YA KUTETEA MAFISADI?
BUNGENI AKINA MASILINGI WALIKUWA SIDE YA AKINA ROSTAM......WAKATI WEWE UNAJUTA TAMBWE KUWA RAIA KUNA WATU WALIMKABIDHI MADARAKA MAKUBWA SANA KWENYE CHAMA CHAO.......WAO WALIJIVUINIA TAMBWE KUWA RAIA.....JE WALIKOSEA.....?
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
JF nako siku zingine kuna vituko. Nchi yoyote ina watu wa kila aina, kuanzia
akili mpaka zuzu; vichaa mpaka wazima, sasa mwenzetu utaijutia nchi yako mara ngapi?

Wewe timiza wajibu wako, nchi taratibu itabadilika. Ulichoandika hapo juu, kinakufanya usiwe tofauti sana na huyo Tambwe unayemsagia.

Mkuki ni silaha nzuri sana, lakini angalia umeuelekeza wapi kabla ya kuanza kuurusha.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Faida za pasaka.....
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
This is not fair accusation. Kama una-mind kuwa na mwanasiasa ambaye ameweka maslahi yake mbele kama unavyomlaumu Tambwe, what abaout Majizi yanayokwapua hela zetu, what ambao wanaua kaka zetu na dada zetu, what about mafisadi, wauaji na wengine wengi ambao ni viongozi lakini ni wezi kuliko hata vibaka, hao je unaona wana afadhari kuliko Tambwe. Do you have anything personal with Tambwe???????????
Nadhani mtoa mada alikuwa akiimanisha kuwa Tambwe ni hatari zaidi hana tofauti na mafisadi na mijizi ya cake ya taifa...ingependeza kama angesema anajuta kuwa raia wa Tanzania na Tambwe hiza Pamoja na akina Rostam et al (Lowassa, wezi wa EPA, majambazi, wazee wa unga)...
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Nadhani mtoa mada alikuwa akiimanisha kuwa Tambwe ni hatari zaidi hana tofauti na mafisadi na mijizi ya cake ya taifa...ingependeza kama angesema anajuta kuwa raia wa Tanzania na Tambwe hiza Pamoja na akina Rostam et al (Lowassa, wezi wa EPA, majambazi, wazee wa unga)...
Huyu Tambwe nilishe sema habari zake .Si kwamba ni mwanasiasa na raia mwema hapana na ndiyo maana hakudumu kwenye upinzani maana kote alijulikana kwa fitina na tamaa ya madaraka .Majungu na uzinzi .Leo karudi CCM kesha pata kaeneo kake ka kula pale PTA kwenye external Trade nk .Yote haya nilisha yasema na yeye kama Makamba wote wanaongea kuzima uogo.He cannot be trusted na hawezi hata kubebeka .Kama huamini jiulize kwa nini alibebwa sana na Makamba kwa jina la Utanga na bado akamwagwa akiwa anaomba NEC , Uenyekiti wa CCM Wilaya ya Temeke na hata Ujumbe wa nyumba kumi kaukosa ?By nature amekuwa na biashara haramu kibao .
 
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Likes
484
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 484 180
This is not fair accusation. Kama una-mind kuwa na mwanasiasa ambaye ameweka maslahi yake mbele kama unavyomlaumu Tambwe, what abaout Majizi yanayokwapua hela zetu, what ambao wanaua kaka zetu na dada zetu, what about mafisadi, wauaji na wengine wengi ambao ni viongozi lakini ni wezi kuliko hata vibaka, hao je unaona wana afadhari kuliko Tambwe. Do you have anything personal with Tambwe???????????
NILIDHANI UTAJUTA KUHUSU MAFISADI KUWA RAIA WA NCHI HII,ROSTAM,MBOWE etc KUNA JINGINE ZAIDI YA TAMBWE KUANDIKA MAKALA YA KUTETEA MAFISADI?
BUNGENI AKINA MASILINGI WALIKUWA SIDE YA AKINA ROSTAM......WAKATI WEWE UNAJUTA TAMBWE KUWA RAIA KUNA WATU WALIMKABIDHI MADARAKA MAKUBWA SANA KWENYE CHAMA CHAO.......WAO WALIJIVUINIA TAMBWE KUWA RAIA.....JE WALIKOSEA.....?
JF nako siku zingine kuna vituko. Nchi yoyote ina watu wa kila aina, kuanzia
akili mpaka zuzu; vichaa mpaka wazima, sasa mwenzetu utaijutia nchi yako mara ngapi?

Wewe timiza wajibu wako, nchi taratibu itabadilika. Ulichoandika hapo juu, kinakufanya usiwe tofauti sana na huyo Tambwe unayemsagia.

Mkuki ni silaha nzuri sana, lakini angalia umeuelekeza wapi kabla ya kuanza kuurusha.
Hivi kosa la mtoa mada ni lipi?Hivi kwa kuwa kuna ufisadi katika tarkiban kila eneo la nchi yetu then inakuwa dhambi kujadili eneo mojamoja eg hilo la Tambwe kuandika makala mufilisi?Mie nimeielewa vizuri sana hoja inayozungumziwa hapa na kwa hakika mtu yeyote mwenye akili timamu anapaswa kushangazwa na kauli za ajabu za Tambwe kutaka Rais awasamehe mafisadi.Baada ya jaribio lake kuingia NEC kushindikana sasa amegeuka kuwa political prostitute....

Anyway,let's be fair to mtoa mada.It's a sensible arguement put forward in artistic way.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Hivi kosa la mtoa mada ni lipi?Hivi kwa kuwa kuna ufisadi katika tarkiban kila eneo la nchi yetu then inakuwa dhambi kujadili eneo mojamoja eg hilo la Tambwe kuandika makala mufilisi?Mie nimeielewa vizuri sana hoja inayozungumziwa hapa na kwa hakika mtu yeyote mwenye akili timamu anapaswa kushangazwa na kauli za ajabu za Tambwe kutaka Rais awasamehe mafisadi.Baada ya jaribio lake kuingia NEC kushindikana sasa amegeuka kuwa political prostitute....

Anyway,let's be fair to mtoa mada.It's a sensible arguement put forward in artistic way.
Mlalahoi umesema maneno mazito hayo nakubaliana nawe .
 
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2007
Messages
2,127
Likes
6
Points
0
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2007
2,127 6 0
Tambwe Hiza ni moja kati ya wananchi wa jamhuri hii waliowahi kuibaka siasa.Ni kinuka mito.Ni mwanasiasa mbinafsi aliyethubutu kuweka maslahi binafsi mbele na kuweka ya taifa kando.Binafsi ninajuta kuwa mwananchi katika nchi ambayo ndugu huyu Tambwe Hiza ni mwananchi pia.

Tambwe ana hulka ya kuandika makala katika baadhi ya magazeti hapa nchini.Aina ya makala anayoyaandika huwa yana muelekeo wa kutaka kuonekana na wakubwa wa nchi hii ambao ni vigogo katika chama tawala ili mradi atupiwe mfupa na mkono wake uende kinywani.

Ukimtafakari kwa kina huyu ndugu,utashawishika kwamba anaweza kuandika makala ambayo yatatetea mtu mkubwa katika chama tawala ili mradi atupiwe mfupa mnono.Hku ni kufilisika kimawazo na ni kiwango cha juu kabisa cha usaliti wa nchi na pia ni kutukana taaluma ya uandishi wa habari.

Majuzi nilisoma makala yake ambayo alijaribu kuwashawishi watanzania ili Rais wa nchi atoe presidential decree kuwasamehe mafiadi walioiba fedha zetu BOT.Huyu ndugu amefikia kiasi cha kuchefua watanzania wenye uzalendo wa kweli na anajaribu kupandikiza mbegu ya ubaguzi na kutoheshimu utawala wa sheria nchini.

Katiba ya jamhuri ya Tanzania inasisitiza kuwa watu wote ni sawa mbele ya sheria.Hakuna mtu awaye yeyote aliyeko juu ya sheria.Tambwe Hiza analeta siasa katika utawala wa sheria.Huyu ndugu ni wa kuogopwa kama ukoma.Uzalendo ndani ya Tambwe Hiza Hauko.Siasa anazoendesha ni ya kulinda tumbo lake hata kama akiuza nchi.Ni siasa chafu ambazo mwaliu alizikataa!!

Tambwe anaonekana kwa kuwa wewe hauonekani ama unaogopa kuonekana......
 

Forum statistics

Threads 1,236,785
Members 475,220
Posts 29,268,185