• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Najua huyu Mtu ameshakuwa Rafiki yetu ( Swahiba ) kabisa Je, kutokana na hili linalomsibu Kwao tunajifunza nini?

GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,644
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,644 2,000
Mkurugenzi wa Mashtaka (DPP) nchini Afrika Kusini Busisiwe Mkhwebane ametangaza kuwa Rais wa nchi hiyo, Cyril Ramaphosa amevunja Katiba kwa kulidanganya Bunge kuhusu mchango wa Randi 500,000 sawa na Tsh.75m toka kwa mfanyabiashara Gavin Watson, kusaidia kampeni zake kuingia madarakani.

Halafu An Eagle nauliza kwa nia njema tu hivi ni kwanini karibia 99% ya Marafiki wa Tanzania kuanzia mwaka 2015 hadi sasa wengi Wao huko nchini Kwao wana Makashfa mengi hasa hasa yale ya Kiufisadi? Je nianze Kuamini ule Msemo usemao Ndege Wafananao daima huruka pamoja au?

An Eagle nashauri Siku zingine tuwafanyie Tathmini Marafiki zetu kwani huenda wakawa na matatizo yao mengi na pale wakija Kutembelea Tanzania yetu hii wanajifanya wanatupenda ( wanaonyesha Mahaba nasi ) wakati kumbe ni Wachafu Kiuongozi hivyo pengine kwa Sisi kuendelea Kuwakumbatia hadi Kuwapa Kamusi na Ndege Tausi hadi Ng’ombe basi nasi tutakuwa tunawathibitishia Watanzania kuwa na Sisi tuna hizo tabia mbaya kama Wao / Zao.

Tuwe nao makini.

Chanzo Taarifa: Habari Star tv Tanzania.
 
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2019
Messages
4,180
Points
2,000
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2019
4,180 2,000
Nakusubiri team ya praise and worship kutoka Lumumba.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,644
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,644 2,000
Nakusubiri team ya praise and worship kutoka Lumumba.
Hata Mimi nawasubiri kwa hamu zote ili nao waweze kutoa Michango yao very constructive juu ya hili ili niweze kuamini kuwa sasa Chama kina Thinkers / Think Tanks wa ukweli na Tegemeo kwa Chama chetu Kikongwe, Tawala na Dola.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
28,751
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
28,751 2,000
CCM ni chama cha mafisadi
 
comrade wetu

comrade wetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2018
Messages
749
Points
500
comrade wetu

comrade wetu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2018
749 500
Kwa kweli hapa nimetoka kapa bilabila duuh nyumbulisha mkuu niyajue na mimi yakhe
 
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
3,606
Points
2,000
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
3,606 2,000
tujifunze kitu hapo, kwa wenzetu hakuna aliye juu ya sheria. Sasa hapa kwetu hata DC tu anajiona yuko juu ya sheria.
 
kirikou1

kirikou1

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2016
Messages
3,910
Points
2,000
kirikou1

kirikou1

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2016
3,910 2,000
Nadhani nyumbani tutajua after 2025 km ataondoka madarakani
 
mwananyaso

mwananyaso

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
1,873
Points
2,000
mwananyaso

mwananyaso

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
1,873 2,000
Mkurugenzi wa Mashtaka (DPP) nchini Afrika Kusini Busisiwe Mkhwebane ametangaza kuwa Rais wa nchi hiyo, Cyril Ramaphosa amevunja Katiba kwa kulidanganya Bunge kuhusu mchango wa Randi 500,000 sawa na Tsh.75m toka kwa mfanyabiashara Gavin Watson, kusaidia kampeni zake kuingia madarakani.

Halafu An Eagle nauliza kwa nia njema tu hivi ni kwanini karibia 99% ya Marafiki wa Tanzania kuanzia mwaka 2015 hadi sasa wengi Wao huko nchini Kwao wana Makashfa mengi hasa hasa yale ya Kiufisadi? Je nianze Kuamini ule Msemo usemao Ndege Wafananao daima huruka pamoja au?

An Eagle nashauri Siku zingine tuwafanyie Tathmini Marafiki zetu kwani huenda wakawa na matatizo yao mengi na pale wakija Kutembelea Tanzania yetu hii wanajifanya wanatupenda ( wanaonyesha Mahaba nasi ) wakati kumbe ni Wachafu Kiuongozi hivyo pengine kwa Sisi kuendelea Kuwakumbatia hadi Kuwapa Kamusi na Ndege Tausi hadi Ng’ombe basi nasi tutakuwa tunawathibitishia Watanzania kuwa na Sisi tuna hizo tabia mbaya kama Wao / Zao.

Tuwe nao makini.

Chanzo Taarifa: Habari Star tv Tanzania.
Hizo ni tuhuma tu,haijathibitishwa,mahakama ndio itathibitisha ,sijui kusudio lako ni lipi haswa
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
70,295
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
70,295 2,000
Kosa la jirani yako uhukumiwe wewe?
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
23,093
Points
2,000
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
23,093 2,000
tujifunze kitu hapo, kwa wenzetu hakuna aliye juu ya sheria. Sasa hapa kwetu hata DC tu anajiona yuko juu ya sheria.
Unaijua south africa au bora unachangia tu?
Wale wanaoua na kujeruhhi waafrika wenzao kwa kisingizio wanachukua kazi zao wanatumia sheria ipi?una lipi la kujifunza huko
Tanzania itaendelea kua nchi bora na ya mfano katika nyanja zote kulinganisha na nchi nyingi sana za kiafrika
 
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
8,277
Points
2,000
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
8,277 2,000
Kuwa Makini wewe.
2015,Ramaphosa alikuwa hajawa Rais
Public protector Busisiwe Mkhwebane has filed the full record of documents that led to her adverse report against President Cyril Ramaphosa over his ANC election campaign — but it is currently not available to the public.
Last week, Ramaphosa’s lawyers asked deputy judge president Aubrey Ledwaba that parts of that record — which include e-mails and bank statements — be sealed and not made available to the public.
This, they contended, was due to questions over whether this evidence was legally obtained.
Mkhwebane’s office insists her investigation was above board. Her investigation found that Ramaphosa had misled parliament about a R500,000 donation to his campaign for the ANC leadership in 2017 from controversial company Bosasa.
On Monday, Ramaphosa secured an interdict staying the implementation of Mkhwebane’s remedial action against him.
On Wednesday morning, Business Day sought access to the record filed by the public protector, but was informed that it had been filed at Ledwaba’s office, rather than with the court’s chief registrar.
Ledwaba said in a letter on Wednesday that since the issue around the record being made public has not been resolved, the record should be filed in his office and not with the registrar.
He said he would like to have a “judicial management meeting” with the parties’ legal representatives on Thursday morning.
President Cyril Ramaphosa. Picture: REUTERS
Photo : President Cyril Ramaphosa

Source : www.businesslive.co.za
 
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
3,606
Points
2,000
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
3,606 2,000
Unaijua south africa au bora unachangia tu?
Wale wanaoua na kujeruhhi waafrika wenzao kwa kisingizio wanachukua kazi zao wanatumia sheria ipi?una lipi la kujifunza huko
Tanzania itaendelea kua nchi bora na ya mfano katika nyanja zote kulinganisha na nchi nyingi sana za kiafrika
wewe hayo unasimuliwa, mimi nimeishi SA, yes kuna xenophobia baadhi ya miji lakini ule ni uhalifu kama uhalifu mwingine na wahusika wanafikishwa mbele ya sheria, hence nobody is above the law in SA, can you say the same for Tz??
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
8,250
Points
2,000
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
8,250 2,000
Mkurugenzi wa Mashtaka (DPP) nchini Afrika Kusini Busisiwe Mkhwebane ametangaza kuwa Rais wa nchi hiyo, Cyril Ramaphosa amevunja Katiba kwa kulidanganya Bunge kuhusu mchango wa Randi 500,000 sawa na Tsh.75m toka kwa mfanyabiashara Gavin Watson, kusaidia kampeni zake kuingia madarakani.

Halafu An Eagle nauliza kwa nia njema tu hivi ni kwanini karibia 99% ya Marafiki wa Tanzania kuanzia mwaka 2015 hadi sasa wengi Wao huko nchini Kwao wana Makashfa mengi hasa hasa yale ya Kiufisadi? Je nianze Kuamini ule Msemo usemao Ndege Wafananao daima huruka pamoja au?

An Eagle nashauri Siku zingine tuwafanyie Tathmini Marafiki zetu kwani huenda wakawa na matatizo yao mengi na pale wakija Kutembelea Tanzania yetu hii wanajifanya wanatupenda ( wanaonyesha Mahaba nasi ) wakati kumbe ni Wachafu Kiuongozi hivyo pengine kwa Sisi kuendelea Kuwakumbatia hadi Kuwapa Kamusi na Ndege Tausi hadi Ng’ombe basi nasi tutakuwa tunawathibitishia Watanzania kuwa na Sisi tuna hizo tabia mbaya kama Wao / Zao.

Tuwe nao makini.

Chanzo Taarifa: Habari Star tv Tanzania.
The good thing about South Africa ni kwamba wao wanaheshimu dhana ya rule of law na good governance; no one is above the law, na kama mtu ni fisadi au mla rushwa au mwizi unamwambia waziwazi bila kufungwa mdomo au kuhofia wasiojulikana, tofauti na katika jamhuri ya Zamunda!
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
23,093
Points
2,000
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
23,093 2,000
wewe hayo unasimuliwa, mimi nimeishi SA, yes kuna xenophobia baadhi ya miji lakini ule ni uhalifu kama uhalifu mwingine na wahusika wanafikishwa mbele ya sheria, hence nobody is above the law in SA, can you say the same for Tz??
Acha urongo,weka link ya waliofikishwa mahakamani na hukumu zao
Huko ni pango la wauza unga,huyo Dpp hajui?
Bado Tanzania ni nchi bora kulinganisha na huko.Johannesburg kila dakika moja anauwawa mtu.Simu zinaporwa kwa bastola acha kuleta uongo kadanganye wasiosafiri
 
kifusi boy

kifusi boy

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
1,014
Points
2,000
kifusi boy

kifusi boy

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
1,014 2,000
Gentamycine sijui ndo inaandikwa hivo au nimekosea....
Kama kawaida yako mzee baba
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
11,953
Points
2,000
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
11,953 2,000
Kumpata rafiki asiye na tatizo lolote ni sawa na kupata bikira ndani ya wodi ya wazazi.

Yale Yale ya Marekani kutaka kuzichagulia nchi nyingine marafiki na maadui.
 

Forum statistics

Threads 1,406,694
Members 532,424
Posts 34,523,628
Top