Najivunia kuwa mwanachama wa CHADEMA.


O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
553
Likes
1
Points
35
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
553 1 35
Ndugu zangu wanajamvi kama katiba yetu inavosema kila mtanzania ana haki ya kuwa na dini yake, kujiunga na chama anachopenda na uhuru wa kuishi mahali popote, leo mimi najitokeza kuwambia najivunia kuwa mwanachama wa cdm kwasababu ni chama makini ni chama kinachoitakia Tanzania yetu mema kwa kupambana na ufisadi na licha ya ivo kina sera ambazo zinataka kumkomboa mtanzania kutoka ktk lindi la umasikini.

Pia wanajamvi kitu kinachonipa faraja na kunifanya nitembee kifua mbele ni kuona sera za chama hiki pamoja na ilani yake kuchukuliwa na magamba kama mtaji wake wa kisiasa mfano ufisadi. Si ivo tu kuna kamanda mmoja anaitwa freman Aikael Mbowe aka kamanda wa anga huyu jamaa ktk kampeni zake za kuusaka uraisi mwaka 2005 aliweza kuonyesha ubunifu wake kwa kutumia helikopta kupigia kampeni.

Kama tujuavyo magamba walimkejeri kwa kusema mara anafadhiliwa na wamarekani mara ni matumizi mabaya ya ruzuku lakini leo tumeshuhudi nao wamekodi helikopta tena mbili na CUF nao nasikia wanatumi huko Igunga hadi mara nyingine huwa nakaa na kujiuliza hivi chama tawala cha Tanzania ni kipi? Hivi wanajamvi sijutii kuwa mwanachama wa CHADEMA bali najivunia kuwa mwana CHADEMA.

Nawasilisha.
 
majata

majata

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
389
Likes
56
Points
45
majata

majata

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
389 56 45
Ndugu zangu wanajamvi kama katiba yetu inavosema kila mtanzania ana haki ya kuwa na dini yake,kujiunga na chama anachopenda na uhuru wa kuishi mahali popote,leo mimi najitokeza kuwambia najivunia kuwa mwanachama wa cdm kwasababu ni chama makini ni chama kinachoitakia tanzania yetu mema kwa kupambana na ufisadi na licha ya ivo kina sera ambazo zinataka kumkomboa mtanzania kutoka ktk lindi la umasikini.Pia wanajamvi kitu kinachonipa faraja na kunifanya nitembe kifua mbele ni kuona sera za chama hiki pamoja na ilani yake kuchukuliwa na magamba kama mtaji wake wa kisiasa mfano ufisadi.Si ivo tu kuna kamanda mmoja anaitwa freman aikael mbowe aka kamanda wa anga huyu jamaa ktk kampeni zake za kuusaka uraisi mwaka 2005 aliweza kuonyesha ubunifu wake kwa kutumia helikopta kupigia kampeni,kama tujuavyo magamba walimkejeri kwa kusema mara anafadhiliwa na wamarekani mara ni matumizi mabaya ya ruzuku lakini leo tumeshuhudi nao wamekodi helikopta tena mbili na Cuf nao nasikia wanatumi uko igunga hadi maranyingine huwa nakaa na kujiuliza hivi chama tawala cha tanzania ni kipi?ivi wanajamvi sijutii kuwa mwanachama wa cdm bali najivunia kuwa mwa cdm.nawasilisha.
Utoto huo.
 
Y

Yakuonea

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
601
Likes
11
Points
35
Y

Yakuonea

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
601 11 35
Duu haya bana, maana kila mtu akianzisha uzi wa 'kujivunia' sijui itakuwaje......hebu fikiria najivunia kuwa CDM,najivunia kuwa CCM,najivunia kuwa TLP, najivunia kuwa CUF,NCCR...........
najivunia, najivunia.......
Tujipambanue zaidi kwa kuchambua hoja na sera za msingi.......
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Ndugu zangu wanajamvi kama katiba yetu inavosema kila mtanzania ana haki ya kuwa na dini yake,kujiunga na chama anachopenda na uhuru wa kuishi mahali popote,leo mimi najitokeza kuwambia najivunia kuwa mwanachama wa cdm kwasababu ni chama makini ni chama kinachoitakia tanzania yetu mema kwa kupambana na ufisadi na licha ya ivo kina sera ambazo zinataka kumkomboa mtanzania kutoka ktk lindi la umasikini.Pia wanajamvi kitu kinachonipa faraja na kunifanya nitembe kifua mbele ni kuona sera za chama hiki pamoja na ilani yake kuchukuliwa na magamba kama mtaji wake wa kisiasa mfano ufisadi.Si ivo tu kuna kamanda mmoja anaitwa freman aikael mbowe aka kamanda wa anga huyu jamaa ktk kampeni zake za kuusaka uraisi mwaka 2005 aliweza kuonyesha ubunifu wake kwa kutumia helikopta kupigia kampeni,kama tujuavyo magamba walimkejeri kwa kusema mara anafadhiliwa na wamarekani mara ni matumizi mabaya ya ruzuku lakini leo tumeshuhudi nao wamekodi helikopta tena mbili na Cuf nao nasikia wanatumi uko igunga hadi maranyingine huwa nakaa na kujiuliza hivi chama tawala cha tanzania ni kipi?ivi wanajamvi sijutii kuwa mwanachama wa cdm bali najivunia kuwa mwa cdm.nawasilisha.
Serikali ya maisha yako ni kichwa chako sio CDM.
Tafakari!
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,212
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,212 280
Inawezekana ukubwa ni kujivunia uana CCM. Tatizo la mijitu mingine haitaki kuwa serious wakati wa Kuchangia thread, haiwezekani Great thinker uishie kusema "huo ni utoto" bila kufafanua. Je ni utoto mtu kujieleza yeye ni mwanachama wa chama gani? au utoto wake ni kuandika thread yake bila kuwa na paraghraph? je utoto wake umeugunduaje, unapo coment hakikisha coment yako inakuwa user friendly
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
81
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 81 145
Weka namba ya kadi yako au wewe ulikuwa chadema kwa jina?

Hata ukiondoka utakwenda wapi na kujitangaza?
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,502
Likes
1,061
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,502 1,061 280
Weka namba ya kadi yako au wewe ulikuwa chadema kwa jina?

Hata ukiondoka utakwenda wapi na kujitangaza?
mkuu siamini kama hiyo thread umeisoma au ulikuwa unasoma tofauti na hii au unamanisha nini?
 
wilbald

wilbald

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2007
Messages
1,757
Likes
1,061
Points
280
wilbald

wilbald

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2007
1,757 1,061 280
Ooh! Am relieved.
 

Forum statistics

Threads 1,236,296
Members 475,050
Posts 29,253,223