Najiuliza, kwanini marais wa Afrika hawakupewa nafasi ya kuhutubia kwenye kuaga mwili wa MANDELA?


M

Makaura

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
894
Likes
15
Points
35
M

Makaura

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
894 15 35
Wandugu, mbona sikumuona Rais wa kiafrika aliyehutubia jana kwa Madiba isipokua rais mwenyeji? Je, kuna sababu gani? Au ni ukoloni Maomboleo? Au uwezo mdogo?
 
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,212
Likes
756
Points
280
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,212 756 280
Marais wetu waligubikwa na simanzi sana. Hawakuwa kwenye mood ya kuhutubia.
 
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,176
Likes
43
Points
0
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,176 43 0
Wote mnategemea misaada kutoka kwao, sasa watu wa protocal waliogopa wanaweza kujisahau na kuelezea shida zao.
 
scramble

scramble

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
1,593
Likes
0
Points
0
scramble

scramble

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
1,593 0 0
Waliozungumza waliwakilisha mabara happy Brazil na Cuba wanatoka bara moja. Afrika iliwakilishwa na rais wa namibia. Vikevile AU iliwakilishwa na mama zuma. Ikumbukwe kuwa rais zuma nae aliiwakilisha afrika kusini na afrika kwa ujumla
 
scramble

scramble

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
1,593
Likes
0
Points
0
scramble

scramble

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
1,593 0 0
Rais wa Malawi aliiwakilisha Africa kwa kuhutubia. Ikumbukwe kuwa AU pia iliwakilishwa kwa mama Zuma kuhutubia.
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Kwani yule Rais Hifikepunye Pohamba alikuwa ni kiongozi wa nchi gani?
 
M

Makaura

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
894
Likes
15
Points
35
M

Makaura

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
894 15 35
Kama ni hvo sawa, ila sikusikia ratiba yeyote iliokuwa na uakilishi wa namna hiyo
Rais wa Malawi aliiwakilisha Africa kwa kuhutubia. Ikumbukwe kuwa AU pia iliwakilishwa kwa mama Zuma kuhutubia.
 
K

kikule

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
217
Likes
30
Points
45
K

kikule

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
217 30 45
ni afadhali marais wengine wa afrika hawakupata nafasi maana wangeanza kusema kuwa mandela alikuwa mtu wa kusamehe basi obama naye anatakiwa awasamehe magaidi
 
TsafuRD

TsafuRD

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
1,540
Likes
1,234
Points
280
TsafuRD

TsafuRD

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
1,540 1,234 280
Wandugu, mbona sikumuona Rais wa kiafrika aliyehutubia jana kwa Madiba isipokua rais mwenyeji? Je, kuna sababu gani? Au ni ukoloni Maomboleo? Au uwezo mdogo?
Rais wa NAMIBIA alihutubia baada ya Rais wa Brazil.
 
Du Bois ideas

Du Bois ideas

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
428
Likes
0
Points
0
Du Bois ideas

Du Bois ideas

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
428 0 0
Wandugu, mbona sikumuona Rais wa kiafrika aliyehutubia jana kwa Madiba isipokua rais mwenyeji? Je, kuna sababu gani? Au ni ukoloni Maomboleo? Au uwezo mdogo?
Badala ya hotuba ya kuomboleza wangeanza kunadi fulsa za uwekezaji kwa Mataifa yaliyokuwapo pale. Wengine wangesema sasa tuna gesi nyingi wengine mafuta nayo baharini na mwisho wangeomba pesa kwa Obama
. Watu wa protocal waliiona hiyo wakawapiga burn
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,853
Likes
1,571
Points
280
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,853 1,571 280
Nilisoma jana humu eti JK angeongoza marais wengine kwenye kuaga/mazishi ya Madiba? Vp wadau, ilikuaje tena maaana hata kamera za uwanjani hazikumnasa kabisa!
 

Forum statistics

Threads 1,252,304
Members 482,076
Posts 29,803,362