Najiuliza kwanini Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo imeamua kuzika miili ya watu 6

  • Thread starter Mwanahabari Huru
  • Start date

Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
14,032
Likes
31,834
Points
280
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
14,032 31,834 280
Najiuliza kwanini Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo imeamua kuzika miili ya watu 6 waliookotwa mto Ruvu bila uchunguzi kufanyika, huku wakijua kuwa kuna familia zipo kwenye taharuki ya kupoteza ndugu zao. Hata kama miili ilikua imeharibika sana ilipaswa kuchukuliwa sampuli kabla ya kuzikwa. Sioni kuwa hili ni kosa la bahati mbaya, unless wanasheria watuambie sheria zinasemaje kwenye hili. Lakini bado maswali ni mengi kuliko majibu.!

Malisa GJ
 
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,303
Likes
5,683
Points
280
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,303 5,683 280
Kasomeni upya habari hiyo, waliozika ni wavuvi baada ya kuokoa miili hiyo na kutokana na kuwa imeharibika sana wakaamua kuizika.
 
Chemtrail

Chemtrail

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2016
Messages
830
Likes
430
Points
80
Age
65
Chemtrail

Chemtrail

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2016
830 430 80
The number 6.Unakumbuka 666?Labda ni maagizo ya mganga,unajuaje?
Najiuliza kwanini Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo imeamua kuzika miili ya watu 6 waliookotwa mto Ruvu bila uchunguzi kufanyika, huku wakijua kuwa kuna familia zipo kwenye taharuki ya kupoteza ndugu zao. Hata kama miili ilikua imeharibika sana ilipaswa kuchukuliwa sampuli kabla ya kuzikwa. Sioni kuwa hili ni kosa la bahati mbaya, unless wanasheria watuambie sheria zinasemaje kwenye hili. Lakini bado maswali ni mengi kuliko majibu.!

Malisa GJ
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,345
Likes
8,582
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,345 8,582 280
Yes, ila badae walijulishwa.
Chachu Ombara;
Niseme tu, mimi sio mtaalam wa sheria ila, kijiji kilichopo karibu, kikundi kilichofanya jambo hilo, kijiandae kuja kuifukua miili hiyo yoote very very soon kabla ya wiki hii kuisha.
Sheria haisemi hivyo. Ati zika halafu ukaripoti polisi. Tutajuaje kama mliwaua kwanza ndo mkawaficha majini?? Tutajuaje ka ni wapinzani wenu hapo kijijini au informers mliwaua?? Post moterm hufanywa kwanza, ndipo maziko. Si/vinginevyo.
 
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
2,103
Likes
2,012
Points
280
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined Nov 4, 2011
2,103 2,012 280
Au Ben Saanane alikuwamo humo, maana nimesikia kapotea
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,532
Likes
51,390
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,532 51,390 280
Waambieni hao wavuvi waandae sururu na mabeleshi watafukua wenyewe kama walivyozika.
 
ovi

ovi

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2016
Messages
407
Likes
294
Points
80
Age
49
ovi

ovi

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2016
407 294 80
Mi mwenyew nashangaa imekuwaje wazike bila ruhusa ya vyombo Vya sheria?au wavuvi waliwaua???kwanini polis had mdaa huh haeajafukua hiyo miili kwaajili ya uchunguzi?kwanini waziri wa ulinzi yupo kimya???
 
I

illegal migrant

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
1,262
Likes
700
Points
280
Age
39
I

illegal migrant

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2013
1,262 700 280
Daktari pekee ndio mwenye uhalali wa kuthibitisha kifo cha mtu....hata kama ukikuta mtu hana kichwa, unapokuta maiti popote unatakiwa utoe taarifa polisi wenyewe watakuja kuchukua mwili na kuupeleka hosipitali ili kupata ripoti ya kifo ambapo daktari ataandika kuwa marehemu anaitwa nani na sababu za kifo ni zipi....kwa taarifa hata kama ndugu yako (unadhani amekufa) nasema unadhani kwa sababu mwenye uhalali wa kuthibitisha kifo ni daktari...Mkiwa mnaenda kuzika mkasimamishwa na polisi wakaulizia ripoti ya kifo nyinyi wote ni watuhumiwa wa mauaji.....hili la bagamoyo linatisha
 
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
6,910
Likes
12,905
Points
280
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
6,910 12,905 280
Hiyo miili ifukuliwe ili uchunguzi kamili ufanyike. Hatuwezi kufanya mambo yanayozua maswali kienyeji namna hiyo!
 
jisanja

jisanja

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,134
Likes
554
Points
280
jisanja

jisanja

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,134 554 280
Ben SAA name hajapatikana?
Tupen update ya kinachooendslea
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,029