Najiuliza kuhusu ukimya, pale ambapo pande mbili zinapopingana mmoja akaamua kunyamaza

amaizing

JF-Expert Member
May 3, 2013
3,584
2,000
Ningumu Kaka,Ila ukimya nifimbo mbaya Sana kwa mpinzani wako,ukiweza utashinda mengi
Mkuu sio ngumu Sana ni vile unatune mihemuko yako na kuamua kukaa kimya, hata mtu aongee vipi wewe unakaa kimya..Ukimya si siraha hatari Sana
 

mapololo

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
322
500
Nakumbuka Kuna mdogo wangu yy hata akimkosea mkewe nyumbani basi akifika home mke ananiukiza yy n kimya t,anakula anaenda kulala,mke hata akimwambia "we Malaya"jamaa kimya t ,zinapita ck mbili mke anarudi kawaida,kweli ningumu
Mkuu sio ngumu Sana ni vile unatune mihemuko yako na kuamua kukaa kimya, hata mtu aongee vipi wewe unakaa kimya..Ukimya si siraha hatari Sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom