Najitolea kumnunulia Joshua Nassari suti ya kula kiapo bungeni. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najitolea kumnunulia Joshua Nassari suti ya kula kiapo bungeni.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by DALLAI LAMA, Mar 28, 2012.

  1. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Nimeangalia hali halisi ya arumeru mashariki nikabaini ushindi mkubwa wa mgombea wa chadema Bw nassari,kwa kutambua kauli mbiu ya 'wao wana pesa,sisi tuna mungu' kama kawaida raia tunajitolea dhidi ya udhalimu nikaona ni vyema kufuatilia vipimo vya Nassari vya vazi murua aina ya suti atinge nayo kunako bungeni kwani ni dhahiri ushindi ni moshi mweupe kwa cdm hapa meru..wewe je?
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    size 38 ndio anavaa.....
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Safiii,peoplezzzzzz!
     
  4. K

    Koffie JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Frustration=Expectation/Outcome

    Waombe pia wakubali kuirudisha mambo yatakapobadilika ili isile kwako mazima. Tafuta na pills za ku control pressure na frustration
     
  5. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Joshua Nassari is always well dressed. You can give your generous offer to M4C at any branch of NBC or CRDB.
     
  6. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabla ya kuwahi kumshonea suti; hebu kwanza tujipange kulinda hizo kura! hawa magamba hawaelewiki!
     
  7. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Wahenga wanakataza kununua nepi kabla mtoto hayazaliwa wanasema je akizaliwa chura utamvishaje nepi? Nadhani ni vema ukasubiri.
     
  8. K

    Koffie JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Eti............:hurt: kwi kwi kwi,, teh teh teh!!!! mbavu zangu
     
  9. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jitolee pia KUMLIPIA GHARAMA ZA KUPINGA MATOKEO
     
  10. K

    Koffie JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unaa maana ataangukia pua?? bwahahahahahahaaaaaaaaaaaaa
     
  11. m

    mareche JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nami pia najitolea kununua soksi ya kuvalia suti
     
  12. K

    Koffie JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    msije mkasahau tu soksi mkaanza kuzivaa kichwani na kuwa hamnazo......kwi kwi kwi ushindi tayari
    Mwigulu Nchemba, amechukua ameweka,, waaaah!! CCM Shangilia ushindi unakuja
    Na Zitto Kabwe...oooh sorry kumbe huyu si wetu
     
  13. C

    Chibenambebe Senior Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You r nt Oriented
     
  14. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Mkuu u have to respect people I hate watu wenye choyo na wivu wa kijinga waeneza majungu na fitina!
     
  15. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,810
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Hao watakuwa ni wahenga wenye asili tofauti na sisi wana wa Adam,
     
  16. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,810
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Vipi Ndugu. Unacheka nini? uko sawa sawa?
     
  17. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    we 2achie hii ngoma 2liopo meru kula buku 2 zako hapo kirumba
     
  18. a

    audacious Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    mimi najitolea kulinda kura ili upate sababu ya kumnunulia suti
     
Loading...