Najiandaa KULIKOMBOA Jimbo la Uchaguzi la Kindondoni 2015


MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Napenda kutoa taarifa rasmi kwamba nimeanza mchakato wa KULIKOMBOA Jimbo la Uchaguzi la Kinondoni mwaka 2015. Hii inatokana na ukweli kwamba, Jimbo la Kinondoni ni mojawapo ya majimbo ambayo ni LULU na HAZINA ya Tanzania, lakini yanayoongoza kwa mambo mengi mabaya na machafu, tena mengi yasiyofaa hata kutajwa hadharani.

Tutalikomboa Jimbo la Kinondoni hata kambla ya 2015, na utakapofika mwaka huo, kampeni itakuwa ni MTEREMKO tu!

Mwenye masikio asikie, mwenye macho akae mkao wa kutazama, mwenye mikono na akili zake ajiandae kushiriki katika kuigeuza Kinondoni kuwa ZAIDI ya New York, Tokyo, Paris NA Geneva!

Mmeshaambiwa!

-> Mwana wa Haki
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Napenda kutoa taarifa rasmi kwamba nimeanza mchakato wa KULIKOMBOA Jimbo la Uchaguzi la Kinondoni mwaka 2015. Hii inatokana na ukweli kwamba, Jimbo la Kinondoni ni mojawapo ya majimbo ambayo ni LULU na HAZINA ya Tanzania, lakini yanayoongoza kwa mambo mengi mabaya na machafu, tena mengi yasiyofaa hata kutajwa hadharani.

Tutalikomboa Jimbo la Kinondoni hata kambla ya 2015, na utakapofika mwaka huo, kampeni itakuwa ni MTEREMKO tu!

Mwenye masikio asikie, mwenye macho akae mkao wa kutazama, mwenye mikono na akili zake ajiandae kushiriki katika kuigeuza Kinondoni kuwa ZAIDI ya New York, Tokyo, Paris NA Geneva!

Mmeshaambiwa!

-> Mwana wa Haki
Mbona nami nilikwisha jitosa katika mapambano hayo.
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
hata wa sasa anaweza aka:rip: then ukachukuwa b4 that bwana.... we jidhatiti tu ila kama ni kutoka CCM lazima uanze kuwa kibaraka wa mafisadi, kama ni Chadema usisahau kunuweka kwenye kamati ya kampeni lol, sitakudai hata senti:bowl:
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Napenda kutoa taarifa rasmi kwamba nimeanza mchakato wa KULIKOMBOA Jimbo la Uchaguzi la Kinondoni mwaka 2015. Hii inatokana na ukweli kwamba, Jimbo la Kinondoni ni mojawapo ya majimbo ambayo ni LULU na HAZINA ya Tanzania, lakini yanayoongoza kwa mambo mengi mabaya na machafu, tena mengi yasiyofaa hata kutajwa hadharani.

Tutalikomboa Jimbo la Kinondoni hata kambla ya 2015, na utakapofika mwaka huo, kampeni itakuwa ni MTEREMKO tu!

Mwenye masikio asikie, mwenye macho akae mkao wa kutazama, mwenye mikono na akili zake ajiandae kushiriki katika kuigeuza Kinondoni kuwa ZAIDI ya New York, Tokyo, Paris NA Geneva!

Mmeshaambiwa!

-> Mwana wa Haki

Kupitia chama gani? Usitusahau sisi wanaJF. Hata mie nilitangaza kugombea Babati Mjini 2015, kesho yake nilipokea simu ya dada Paulina wa CHADEMA kuniomba nikatafute jimbo lingine kwakuwa yeye alishaanza maandalizi kule Babati.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Chama gani?
 
BABA JUNJO

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
241
Likes
0
Points
0
BABA JUNJO

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
241 0 0
Unacheza wewe, unadhani kuchukuwa jimbo kazi rahisi? hutakiwi kusema nyamaza fanya mambo halafu ndo utangaze kwasababu hata hao waliko madarakani wanpenda kuendelea hivyo usidhani nao wajinga ati!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Kupitia chama gani? Usitusahau sisi wanaJF. Hata mie nilitangaza kugombea Babati Mjini 2015, kesho yake nilipokea simu ya dada Paulina wa CHADEMA kuniomba nikatafute jimbo lingine kwakuwa yeye alishaanza maandalizi kule Babati.

Kupitia CHADEMA. Kwani kuna chama kingine zaidi ya hicho?
 
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Unacheza wewe, unadhani kuchukuwa jimbo kazi rahisi? hutakiwi kusema nyamaza fanya mambo halafu ndo utangaze kwasababu hata hao waliko madarakani wanpenda kuendelea hivyo usidhani nao wajinga ati!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Kutangaza nia si sawa na kuweka wazi mikakati yako. LAZIMA TULIKOMBOE JIMBO hili! Mafisadi tutawapiga chini tu! Au unaogopa? Mimi namwogopa Mungu tu! Binadam hanitishi! Na HAKUNA mwenye HAKIMILIKI na Jimbo lolote lile la uchaguzi hapa nchini! Tanzania ni MALI ya WATANZANIA WOTE! Wakisema mimi SIO RAIA nitajua ni janja yao tu! Nilizaliwa KCMC! Uraia wa KUZALIWA, na baba na mama wote ni Watanzania WA KUZALIWA!
 
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Kupitia chama gani? Usitusahau sisi wanaJF. Hata mie nilitangaza kugombea Babati Mjini 2015, kesho yake nilipokea simu ya dada Paulina wa CHADEMA kuniomba nikatafute jimbo lingine kwakuwa yeye alishaanza maandalizi kule Babati.

Huyo Paulina HANA HAKI ya kukuambia uende kutafuta JIMBO LINGINE? Kwani Babati Mjini ni mali yake? Anacheza! Kutangulia si kufika. Hata kama alianza maandalizi mapema, HANA GUARANTEE ya kushinda, kwa kuwa HATA KESHO hakuna mwenye guarantee ya kuiona. Hiyo ni siri ya Mungu tu! Binadam tunasahau kwamba hata pumzi yetu si mali yetu; sekunde moja tu, inatosha, kwishney! Unarudi nyumbani kwa Baba! Wanakufa ambao hawajazaliwa, tumboni mwa mama zao, sembuse sisi? Paulina asikubabaishe. We jipange, gombea, ukiwa na sera nzuri na mipango mizuri, utashinda. Si umemwona kaka yetu Sugu? Wamemkubali! Na dada yetu Halima? Wamemkubali kwa sana!

Kazi kwako!
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Good move good luck na kama unapitia Chadema tegemea michango yangu.
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Ni jimbo zuri nami kama nilivyosema nimeliwekea nia.
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 187 160
inawezekana kabisa kwani ukiangalia uchaguzi wa mwaka huu 2010 upinzani jimbo la Kinondoni umepata kura nyingi kuliko CCM. kwahiyo kinachotakiwa hivi sasa ni chadema kutumia serikali za halmashauri 10 walizonazo kuja na mipango na mikakati mizuri itakayoonyesha tofauti yao na CCM. watakuwa wamejitengenezea njia nzuri.
 
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,611
Likes
322
Points
180
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,611 322 180
Ukichanganya CUF and Chadema votes kwenye 2010 election ya pale Kinondoni, basi ni wazi kabisa upinzani umepata nyingi zaidi ya CCM.

Ili upinzania ushinde sehemu nyingi ni lazima wakubali kusaidiana pale wanapo amini mmoja wao ana nguvu. Lakini kama tutashindana na CCM tukiwa mmoja mmoja, basi madhara yake ndio yale ya Jimbo la Ndugu/rafiki yangu Mwita Mwikwabe Waitara.
 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,284
Likes
1,341
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,284 1,341 280
Unacheza wewe, unadhani kuchukuwa jimbo kazi rahisi? hutakiwi kusema nyamaza fanya mambo halafu ndo utangaze kwasababu hata hao waliko madarakani wanpenda kuendelea hivyo usidhani nao wajinga ati!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Nidhamu ya woga uliyonayo usifikiri kila mtu anayo, wengine hawajalelewa kwenye mifumo kandamizi, tunaamini kila kitu kinawezekana nia ya dhati tu ndio inayotakiwa, acha uoga wako, wewe wa wapi?
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
i like ur perspective and consistence on ur objective..
well goooo and we gonna be there cheereing for you:smile-big:
Kutangaza nia si sawa na kuweka wazi mikakati yako. LAZIMA TULIKOMBOE JIMBO hili! Mafisadi tutawapiga chini tu! Au unaogopa? Mimi namwogopa Mungu tu! Binadam hanitishi! Na HAKUNA mwenye HAKIMILIKI na Jimbo lolote lile la uchaguzi hapa nchini! Tanzania ni MALI ya WATANZANIA WOTE! Wakisema mimi SIO RAIA nitajua ni janja yao tu! Nilizaliwa KCMC! Uraia wa KUZALIWA, na baba na mama wote ni Watanzania WA KUZALIWA!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Anza mkakati kijasusi kuanzia sasa watu watakusaidia, watu wanahasira wamechakachuliwa mpaka wachakachuaji wamejichakachua wenyewe baada ya kuona wamechakachua kila kitu.
 
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
656
Likes
105
Points
60
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
656 105 60
Kwa nini Ungoje 2015, peleka kesi mahamani, mwizi wa kura yule aondoke
 

Forum statistics

Threads 1,236,132
Members 475,007
Posts 29,247,834