Najaribu kuvuta picha UKAWA watakaposhinda uchaguzi wa Urais kwa Mara ya kwanza mwaka 2115


Good People

Good People

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2016
Messages
951
Likes
1,799
Points
180
Good People

Good People

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2016
951 1,799 180
Najaribu kujenga picha jinsi mitaa itakayozizima kwa na wanachama na wananchi kwa ujumla wakipiga madebe na shamrashamra hapo mwaka 2115 hakika UKAWA watakua wameshinda kwa kura nyingi Uchaguzi huo.

Kwa maisha ya sasa nitakua na miaka 125 naona Mimi sitakuepo ila wajukuu zangu watashuhudia.
 
Kajolijo

Kajolijo

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,382
Likes
4,449
Points
280
Kajolijo

Kajolijo

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,382 4,449 280
Najaribu kujenga picha jinsi mitaa itakayozizima kwa na wanachama na wananchi kwa ujumla wakipiga madebe na shamrashamra hapo mwaka 2115 hakika UKAWA watakua wameshinda kwa kura nyingi Uchaguzi huo.

Kwa maisha ya sasa nitakua na miaka 125 naona Mimi sitakuepo ila wajukuu zangu watashuhudia.
Kupata kichekesho hiki na vingine vingi kama hiki Piga Nyota Hash-tagi Dj Ziro nyota kata funua alama ya ukawa Ok
 
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
2,726
Likes
5,057
Points
280
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
2,726 5,057 280
Kweli akili ndogo ni ndogo tu hata ufanye nini haiwezi kuwa kubwa! Mkiulizwa shule mlienda kusomea ujinga mnajibu mataputapu! Ila huwezi kuwa una shule kichwani uwe na akili kama yako! Wewe ni mkimbia umande
 
Njanga Tz

Njanga Tz

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Messages
831
Likes
477
Points
80
Njanga Tz

Njanga Tz

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2015
831 477 80
Kweli akili ndogo ni ndogo tu hata ufanye nini haiwezi kuwa kubwa! Mkiulizwa shule mlienda kusomea ujinga mnajibu mataputapu! Ila huwezi kuwa una shule kichwani uwe na akili kama yako! Wewe ni mkimbia umande
Mkuu hv kwa mtindo wa kupokea makapi ya ccm yaliyochoka na kukosa mikakati mizuri isiyo yakurukaruka km hii ya UKUTA na kata funua unahisi ni lini sasa watachukua nchi? Projection zangu km UKAWA itaishi bas itakua mwaka 3000.

Mwenyekiti CCM JF
 
Good People

Good People

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2016
Messages
951
Likes
1,799
Points
180
Good People

Good People

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2016
951 1,799 180
Kweli akili ndogo ni ndogo tu hata ufanye nini haiwezi kuwa kubwa! Mkiulizwa shule mlienda kusomea ujinga mnajibu mataputapu! Ila huwezi kuwa una shule kichwani uwe na akili kama yako! Wewe ni mkimbia umande
Zungusha Zungusha!!!!!!!
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,652
Likes
7,198
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,652 7,198 280
Nimegundua kitu,ccm imesajili watu makundi mawili!Watu makini(wachache) na Nanga(wengi).Hawa mananga kazi yao ni kuleta vioja na upuuzi!Hawa sio kwamba wanapewa kazi hiyo maalum,ila hata wakati wanasajiliwa walijulikana kuwa hawa ni kusindikizia msafara wa mamba yaani kenge!
Nadhani nimeeleweka,mleta mada "u are the ultimate representation of these nangas"
 
Good People

Good People

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2016
Messages
951
Likes
1,799
Points
180
Good People

Good People

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2016
951 1,799 180
Nimegundua kitu,ccm imesajili watu makundi mawili!Watu makini(wachache) na Nanga(wengi).Hawa mananga kazi yao ni kuleta vioja na upuuzi!Hawa sio kwamba wanapewa kazi hiyo maalum,ila hata wakati wanasajiliwa walijulikana kuwa hawa ni kusindikizia msafara wa mamba yaani kenge!
Nadhani nimeeleweka,mleta mada "u are the ultimate representation of these nangas"
Zungusha Zungusha!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,088
Likes
17,581
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,088 17,581 280
Hii nayo ni thread!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,551
Members 490,428
Posts 30,484,754