Naitwa GODFREY.J.NUNDI natafuta nafasi ya kazi yoyote

  • Thread starter GODFREY J POLITICIAN
  • Start date

GODFREY J POLITICIAN

GODFREY J POLITICIAN

New Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
3
Likes
3
Points
5
GODFREY J POLITICIAN

GODFREY J POLITICIAN

New Member
Joined Sep 3, 2017
3 3 5
naitwa GODFREY JOSEPH elimu yangu ni kidato cha nne natafuta nafasi yoyote ya kazi nipo Mwanza kwa mawasiliano zaidi napatikana kwa:
0765301402
 
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
833
Likes
517
Points
180
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2017
833 517 180
naitwa GODFREY JOSEPH elimu yangu ni kidato cha nne natafuta nafasi yoyote ya kazi nipo Mwanza kwa mawasiliano zaidi napatikana kwa:
0765301402
Kweli vyuma vimekaza ndogo
Kama una vigezo fukuzia jkt
 
GODFREY J POLITICIAN

GODFREY J POLITICIAN

New Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
3
Likes
3
Points
5
GODFREY J POLITICIAN

GODFREY J POLITICIAN

New Member
Joined Sep 3, 2017
3 3 5
vigezo vyote ninavyo ila naona kama hizi nafasi zinafigisu figisu sana leo nilikuwa nimeenda kwa mkuu wa wilaya amegoma kutoa birth certificate eti mpaka hizi proces za usaili zipite yaani mambo ya ajabu sana
 
Harrison Justine

Harrison Justine

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2015
Messages
1,141
Likes
523
Points
280
Age
56
Harrison Justine

Harrison Justine

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2015
1,141 523 280
Pita tu mitaani ukisikia kuna msiba mahala chukua ngoma upite mitaa hiyo utangaze nadhani msosi ni free
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,468
Likes
7,421
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,468 7,421 280
Pita tu mitaani ukisikia kuna msiba mahala chukua ngoma upite mitaa hiyo utangaze nadhani msosi ni free
Ubunifu wa hali ya juu huu. Kumbe siku hizi tunatafuta kujaza tumbo tuu. Aksante mkuu
 
tax compliant

tax compliant

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
950
Likes
816
Points
180
tax compliant

tax compliant

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
950 816 180
Fanya politics ndugu politician.
 
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
833
Likes
517
Points
180
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2017
833 517 180
vigezo vyote ninavyo ila naona kama hizi nafasi zinafigisu figisu sana leo nilikuwa nimeenda kwa mkuu wa wilaya amegoma kutoa birth certificate eti mpaka hizi proces za usaili zipite yaani mambo ya ajabu sana
Aisee pole sana uku ni kukwamishana
Na deadline ya maombi ya jkt lini kwani?
Mpaka wakwambie usaili uishe kwanza?
 
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
833
Likes
517
Points
180
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2017
833 517 180
Nafasi ya kazi hiyo hapo vigezo na masharti yote yapo hapo, sasa Mtanzania ataanza kukutafuta inbox umpigie pande ndio mwanzo wa kutapeliwa deadline ya kuomba ni tarehe 10 November.
Yeyey ni kidato cha nne tu elimu yake hizo sifa zingine hana
 
mtena

mtena

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
1,326
Likes
477
Points
180
mtena

mtena

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
1,326 477 180
Da unajina kam langu ila mm nashukuru mungu laifu sio haba kaza nyoro utatoka tu
 

Forum statistics

Threads 1,213,862
Members 462,337
Posts 28,493,134