Naitamani sana on ma wedding tuimbiane "celine dion-i'm your angel"


V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Points
2,000
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 2,000
Natumaini hii nyimbo nitaiperform Live na Ma wife(expected) siku ya wedding yetu. Kwani ni nyimbo ambayo inaweza kuwa ni memorable katika familia yetu na katika maisha yetu. Najua tukiimba hii nyimbo kuna watu watafurahi mpaka majonzi yatawatoka, lakini pia tutakuwa tumeuthibitishia umma kuwa tunapendana zaidi na Mungu awe upande wetu.

Zaidi niwatakie usomaji mwema wa hii nyimbo, ila kumbuka hakuna Malaika duniani tusameheane na tutakiane kila la heri katika msimu huu wa sikukuu, tuombe msamaha kwa wazazi wetu kama tumekoseana nao ili tupate Baraka zaidi.

"I'm Your Angel"-celine dion

No Mountains too high, for you to climb
All you have to do is have some climbing faith, oh yeah
No rivers too wide, for you to make it across
All you have to do is believe it when you pray

And then you will see, the morning will come
And everyday will be bright as the sun
All of your fears cast them on me
I just want you to see...

I'll be your cloud up in the sky
I'll be your shoulder when you cry
I'll hear your voices when you call me
I am your angel
And when all hope is gone, I'm here
No matter how far you are, I'm near
It makes no difference who you are
I am your angel
I'm your angel

I saw the teardrops, and I heard you cry
All you need is time, seek me and you shall find
You have everything and you're still lonely
It doesn't have to be this way, let me show you a better day

And then you will see, the morning will come
And all of your days will be bright as the sun
So all of your fears, just cast them on me
How can I make you see...

I'll be your cloud up in the sky
I'll be your shoulder when you cry
I'll hear your voices when you call me
I am your angel
And when all hope is gone, I'm here
No matter how far you are, I'm near
It makes no difference who you are
I am your angel
I'm your angel

And when it's time to face the storm
I'll be right by your side
Grace will keep up safe and warm
And I know we will survive

And when it seems as if your end is drawing near
Don't you dare give up the fight
Just put your trust beyond the sky...

I'll be your cloud up in the sky
I'll be your shoulder when you cry
I'll hear your voices when you call me
I am your angel
And when all hope is gone, I'm here
No matter how far you are, I'm near
It makes no difference who you are
I am your angel
I'm your angel

I'll be your cloud up in the sky
I'll be your shoulder when you cry
I'll hear your voices when you call me
I am your angel
And when all hope is gone, I'm here
No matter how far you are, I'm near
It makes no difference who you are
I am your angel
I'm your angel

 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,323
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,323 2,000
All the best....
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
kila la her frend bt uukalili vizuri
 
C

cheichei2010

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
932
Points
195
C

cheichei2010

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
932 195
Natumaini hii nyimbo nitaiperform Live na Ma wife(expected) siku ya wedding yetu. Kwani ni nyimbo ambayo inaweza kuwa ni memorable katika familia yetu na katika maisha yetu. Najua tukiimba hii nyimbo kuna watu watafurahi mpaka majonzi yatawatoka, lakini pia tutakuwa tumeuthibitishia umma kuwa tunapendana zaidi na Mungu awe upande wetu.

Zaidi niwatakie usomaji mwema wa hii nyimbo, ila kumbuka hakuna Malaika duniani tusameheane na tutakiane kila la heri katika msimu huu wa sikukuu, tuombe msamaha kwa wazazi wetu kama tumekoseana nao ili tupate Baraka zaidi.

"I'm Your Angel"-celine dion

No Mountains too high, for you to climb
All you have to do is have some climbing faith, oh yeah
No rivers too wide, for you to make it across
All you have to do is believe it when you pray

And then you will see, the morning will come
And everyday will be bright as the sun
All of your fears cast them on me
I just want you to see...

I'll be your cloud up in the sky
I'll be your shoulder when you cry
I'll hear your voices when you call me
I am your angel
And when all hope is gone, I'm here
No matter how far you are, I'm near
It makes no difference who you are
I am your angel
I'm your angel

I saw the teardrops, and I heard you cry
All you need is time, seek me and you shall find
You have everything and you're still lonely
It doesn't have to be this way, let me show you a better day

And then you will see, the morning will come
And all of your days will be bright as the sun
So all of your fears, just cast them on me
How can I make you see...

I'll be your cloud up in the sky
I'll be your shoulder when you cry
I'll hear your voices when you call me
I am your angel
And when all hope is gone, I'm here
No matter how far you are, I'm near
It makes no difference who you are
I am your angel
I'm your angel

And when it's time to face the storm
I'll be right by your side
Grace will keep up safe and warm
And I know we will survive

And when it seems as if your end is drawing near
Don't you dare give up the fight
Just put your trust beyond the sky...

I'll be your cloud up in the sky
I'll be your shoulder when you cry
I'll hear your voices when you call me
I am your angel
And when all hope is gone, I'm here
No matter how far you are, I'm near
It makes no difference who you are
I am your angel
I'm your angel

I'll be your cloud up in the sky
I'll be your shoulder when you cry
I'll hear your voices when you call me
I am your angel
And when all hope is gone, I'm here
No matter how far you are, I'm near
It makes no difference who you are
I am your angel
I'm your angel

Sweet dream my friend!.Kuna wakati unafika unasahau kwamba uliimba I'm your Angel,Unamuona Shetani, then mnasawazisha,mnaanza tena.Lakini ni mambo mazuri.
Kila la kheri, katika kufurahia maisha yako.Furahi mapema ili ukifika wakati wa huzuni, unalipia furaha yako ile...Nicenice!
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Points
2,000
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 2,000
Sweet dream my friend!.Kuna wakati unafika unasahau kwamba uliimba I'm your Angel,Unamuona Shetani, then mnasawazisha,mnaanza tena.Lakini ni mambo mazuri.
Kila la kheri, katika kufurahia maisha yako.Furahi mapema ili ukifika wakati wa huzuni, unalipia furaha yako ile...Nicenice!
Mungu ni mwema, siku zote ni mwema.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 1,225
Natumaini ndoto yako itatimia
 
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
2,379
Points
1,500
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
2,379 1,500
bwana harusi utaweza kujichetua mbele ya wakwe na umati wa watu!!!
 
I

imaney

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
1,021
Points
1,195
I

imaney

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
1,021 1,195
Sweet dream my friend!.Kuna wakati unafika unasahau kwamba uliimba I'm your Angel,Unamuona Shetani, then mnasawazisha,mnaanza tena.Lakini ni mambo mazuri.
Kila la kheri, katika kufurahia maisha yako.Furahi mapema ili ukifika wakati wa huzuni, unalipia furaha yako ile...Nicenice!
usimtishe mwenzio bwana....Von can i be your angel???:mwaaah::mwaaah:
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,687
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,687 2,000
Don't sing with your heart fellow. Women should be this much excited but not men. Marriage is more than wedding feast
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,687
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,687 2,000
usimtishe mwenzio bwana....Von can i be your angel???:mwaaah::mwaaah:
Unafikiri na mwanaume naye anatakiwa awaze ayawazayo mwanamke?
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
Nafikiri itakuwa ni harusi ya pekee na suprise ya pekee sana ,tena mnaperform live bila chenga hahahah naomba sana usininyime kadi ya harusi nitachanga nakuhudhuruia kama ni dsm lakini ila uperform live sawa .sitanii
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
maisha ya ndoa yana changamoto nyingi sana, kikubwa ni upendo,uaminifu na uvumilivu. Na uelewe kuwa hakuna ndoa isiyo na ugomvi hivyo ujifunze kusamehe, ALL THE BEST BRAZA
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Points
2,000
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 2,000
Nafikiri itakuwa ni harusi ya pekee na suprise ya pekee sana ,tena mnaperform live bila chenga hahahah naomba sana usininyime kadi ya harusi nitachanga nakuhudhuruia kama ni dsm lakini ila uperform live sawa .sitanii
hahahahahahahaha..............
nivea!!!!!!!!
u make me happy!
siku zote unatakiwa ubuni vitu vipya mtu wangu!
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Points
2,000
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 2,000
maisha ya ndoa yana changamoto nyingi sana, kikubwa ni upendo,uaminifu na uvumilivu. Na uelewe kuwa hakuna ndoa isiyo na ugomvi hivyo ujifunze kusamehe, ALL THE BEST BRAZA
only love can heal every wound!
thank you,
you are blessed!
 

Forum statistics

Threads 1,283,748
Members 493,810
Posts 30,799,708
Top