Naisoma Sura ya Mchapa Kazi

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,126
2,000

sura ya huyu waziri wa JPM ni tofauti kabisa alivyokuwa waziri wa JK ..HAPA ANAONEKANA KAKESHA usiku kucha akichapa kazi
 

kiwososa

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
1,125
1,500

sura ya huyu waziri wa JPM ni tofauti kabisa alivyokuwa waziri wa JK ..HAPA ANAONEKANA KAKESHA usiku kucha akichapa kazi
Sura ya kazi wapi mwanangu ni stress tu zinamzeesha dada wa watu alikuwa mzuriiiiiiiiiiii......Hii awamu haifai kabisa kufanya kazi serikalini yani kila kukicha bora ya jana. ni full mastress
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,126
2,000
Sura ya kazi wapi mwanangu ni stress tu zinamzeesha dada wa watu alikuwa mzuriiiiiiiiiiii......Hii awamu haifai kabisa kufanya kazi serikalini yani kila kukicha bora ya jana. ni full mastress
stress imp pia maana ni mashaka tupu
 

Compact

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
3,963
2,000
Labda alikua kwenye siku zake akasikia tumbo linamsokota.

Nawaza tu nje ya Box.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom