Naishukuru JamiiForums


A

Atuswegetz

New Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
A

Atuswegetz

New Member
Joined Nov 18, 2010
1 0 0
Naishukuru jamii forum na wanajamii wote kwa mchango wao wa mawazo na kupashana habari kwa ajili ya ujenzi na maendeleo ya nchi yetu .
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
asante kwa kulikubali hili jukwaa....karibu sana
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,336
Likes
4,823
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,336 4,823 280
Naishukuru jamii forum na wanajamii wote kwa mchango wao wa mawazo na kupashana habari kwa ajili ya ujenzi na maendeleo ya nchi yetu .
Nasi tunashukuru kwa kuikubali JF, karibu sana na zingatia kanuni na sheria zetu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,969
Members 475,809
Posts 29,308,226