Naishauri Serikali kupitia Wizara ya Afya kuitupia jicho Hospitali ya Mloganzila

Jul 28, 2015
83
125
Hospitali ya Taifa Muhimbili-Mloganzila inapitia kipindi cha ukata uliokithiri kwa sasa kiasi kwamba, inashindwa mpaka kugharimia baadhi ya vitendea kazi muhimu kama gloves, mabomba ya sindano (syringes) na vingine vingi. Hali hii imepelekea ubora wa huduma kuwa hafifu sana.

Pia ulipaji wa stahiki za watumishi kama night duty allowance na overtime umekuwa wa kusuasua mno jambo linalowavunja moyo wafanyakazi wengi, wengine mpaka kufikia hatua ya kukata tamaa na kuacha kazi.

Tunaiomba serikali iiangalie kwa jicho la karibu hospitali hii vinginevyo inaelekea kufa kabisa kwa sababu ya ukata.
 

Baba Nla

Member
Nov 21, 2018
93
125
Hali hiyo hiyo ipo ktk hospital na vituo vingi tu vya Afya nchini. Naskia had uchaguz upite.
 

Kinyungu

JF-Expert Member
Apr 6, 2008
9,884
2,000
Serikali haiipendi hii Hospital maana ikifanya vizuri sifa atapata JK. Wanaona waipe hela ila ya Chato tu
 

Nyaka-One

JF-Expert Member
Oct 27, 2013
3,478
2,000
Cell kali pamoja na majivuno yote yanayotolewa na viongozi wake kwa kuigiliziana lakini ukweli ni kwamba kwa sasa haina fedha. Hilo halina ubishi na inaweza kufikia kipindi ikajitawaza kwa kutumia gunzi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom