Naipongeza star tv....kwa kuonyesha mapokezi profesa ibrahim lipumba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naipongeza star tv....kwa kuonyesha mapokezi profesa ibrahim lipumba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C programming, Mar 12, 2012.

  1. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,439
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kama humu ndani kuna watu wanafanya kazi star tv......kwa kuonyesha mapokezi ya mueshimiwa profesa ibrahim lipumba mungu awabaliki .........ningekuwa cha kuwapa ningewapa hata elfu 80......kwa kuonyesha ya kuwa nyinyi sio wabaguziiii
     
Loading...