Naipongeza serikali kwa kufuta SDL- Skills Development Levy

Ngamanya Kitangalala

Verified Member
Sep 24, 2012
472
1,000
Binafsi naipongeza sana serikali
Kwa kutuondolea(SDL) Skills Development Levy
Ilikuwa ni usumbufu mkubwa kwa sisi wenye vikampuni vidogo
Vyenye mitaji midogo
 

Akilinjema

JF-Expert Member
Aug 9, 2016
5,949
2,000
Naomba Mwenye kulijua vizuri hili alitolee ufafanuzi ili kuepuka upotoshaji wa hii aina ya kodi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom