Naipenda Jumamosi yangu - Stori bomba ya uhusiano

Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,862
Points
2,000
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,862 2,000
Kwa sasa kamuweka kama sio mke wa mtu.. eeeh titasubiria.

Hata humu JF lazima atawasoma.

Kuhusu kurudi kwa mumewe akimua kutorudi sawa tu.. si kwa kumtenda yale live mbele ya mchepuko.. na home alikuwa mke mwema anaweka mambo sawa kwa moyo wake wote kama mke na mama anayejua majukumu yake.. baba d akamuona ni boring. Wanaume kama humpendi tena mkeo bora kuelezana muachane kurudiana inakuwa na chances kubwa kuliko mtu kukaa na kumbukumbu ya live actions.

Hata Mungu aliongelea uzinzi.. kwanini mwanamke afe augue magonjwa eti kisa mwanaume na hawaachani.. kuachsna pia kwa wengine ukutana na Neema na Baraka tele tele mbeleni.. upo eeeh
Naye angetafuta mchepuko wake ale kimya kimya huku anafuta mdomo. Huwezi kupambana na mwanaume mwishowe mwanamke anaambiwa vumilia maisha yasonge.
Hapo mama dii ndio ataonekana mmbaya sana ndoa ikivunjika jaamii itaelewa hivyo hawatakumbuka machungu aliyopata mwanzo aibu zote zitakuwa kwake ndio mazingira ya livyo
 
kiLimIlire

kiLimIlire

Senior Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
128
Points
250
kiLimIlire

kiLimIlire

Senior Member
Joined Apr 8, 2012
128 250
Maneno ya busara sana haya, ikiwezekana yaongezwe kwa Tilda katika yale amwambiayo Mama Dii
Naye angetafuta mchepuko wake ale kimya kimya huku anafuta mdomo. Huwezi kupambana na mwanaume mwishowe mwanamke anaambiwa vumilia maisha yasonge.
Hapo mama dii ndio ataonekana mmbaya sana ndoa ikivunjika jaamii itaelewa hivyo hawatakumbuka machungu aliyopata mwanzo aibu zote zitakuwa kwake ndio mazingira ya livyo
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,364
Points
2,000
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,364 2,000
Natimiza ahadi
T 1990 ELY

Blaki Womani Shunie
Joowzey Smart911 ram ukhuty moneytalk
Chloe 92

Na wengine wote mnaopenda hii story ya Lady Irene mnajua sio rahisi kukumbuka kila ID huku sikupangia kuwa nitabidi niwaite kama nilivyoamua sasa..

Imeendelea post #391
Rebekah Coco....
Shukrani sana mpenzi
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,364
Points
2,000
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,364 2,000
Unaweza yatumia hayo maombi yake na kuwa na imani.. na utajikuta unajiongeza mwenyewe kufatia na maishani kwako kuyaombea ukiwa upitwi na ya kuomba pia mida uliyopanga.

Tilda amefungua wengi kwa kweli..
Mimi mwenyewe amenifungua kwa kweli, kumbe naombaga juu juu sana, Mungu nisaidie niwe na roho ya uombaji kama Tilda
 
SweetieLee

SweetieLee

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2018
Messages
440
Points
1,000
SweetieLee

SweetieLee

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2018
440 1,000
Sitaki kuamini siku yangu nzima Leo imetekwa na Mama D mpaka nikaunguza chakula jioni, Good Lord..!! hata sijui nilikuwa wapi nimekuja kwa kuchelewa namna hii..!
Ooooops' ila story tamu hasa.!!
 

Forum statistics

Threads 1,304,151
Members 501,282
Posts 31,504,691
Top