Naipenda Chadema...


D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
Wapendwa JF, niseme wazi kuwa naipenda Chadema, hadi sasa pamoja na misukosuko inayokumbana nayo SIONI chama mbadala ya kuingia Ikulu hapo ccm itakapoaga ikulu, lakini jambo moja ninalo amini ni kuwa chadema haitaingizwa Ikulu na wasomi, wala na mitandao, bali na watanzania wenye uchungu na Nchi yao, na wananchi wa kawaida hususan wa vijijini... Kwa sababu hiyo kwa yanayotukia sasa, chadema tuendee taratibu sana, la msingi, na la kwenda kwa spidi kubwa ni kuwaelimisha haraka wananchi, hasa wa vijijini, kuwaelimisha, sio kuwalazimisha wakubaliane na hali fulani. Adui anaweza kutumia mwanya huu kujinufaisha. Nawasilisha..
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Wananchi tumeishaelimika, tutaichagua CHADEMA 2015. CCM tumeichoka, miaka 52 bado hospital hazina dawa, walimu wamekuwa watumwa katika kazi yao, rushwa kila kona. Akina Kapuya wanabaka na kuambukiza ngoma hawakamatwi, Kinana anaharamia Tembo wetu hakamatwi, Rizimoko anauza dawa za kulevya na kutuingiza kwenye mikataba 27 na wachina baada ya kudakwa. Yaani CCM ukoo wa panya ni majanga, hakuna jambo hata moja zuri wametufanyia watanzania. CCM haikubaliki, tushirikiane kuitokomeza
 
J

Jadi

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
1,491
Likes
563
Points
280
J

Jadi

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
1,491 563 280
Hizi ndo thread zinazoachwa na moderators, nyingine za kupinga chadema zinatolewa, hongereni
 

Forum statistics

Threads 1,272,340
Members 489,924
Posts 30,448,124