NAIGERIA WAFANIKIWA KUREJESHA $700ML TOKA USWiSS


Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,642
Likes
3,537
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,642 3,537 280
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
4,563
Likes
370
Points
180
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
4,563 370 180
Kwani Zitto amekuwa serikali siku hizi!
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,642
Likes
3,537
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,642 3,537 280
mafisadi wa tanzania ni werevu sana atapatiwa kasma yake atatulia kimya raha mustarehe,kwa tanzania jambo hilo sahau kabisa
 
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
2,383
Likes
492
Points
180
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
2,383 492 180
Si serikali ya Nigeria ilikaa kiti kimoja na familia ya Marehemu Abacha wakakubaliana.

Nasi Tanzania tusibiri mpaka hao walioziweka watakapoitwa MAREHEMU.
 
C

cha'

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
471
Likes
5
Points
35
C

cha'

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
471 5 35
Uongozi afrika ni ujambazi kwa jina zuri, na upo juu ya sheria. Serikali inamuomba jambazi arudishe alichoiba "EPA - Tz" kwa ahadi ya kutomfunga, inaomba familia ya marehemu wawaidhinishie kupata stahili ya wananchi "NGR". Wakati wananchi wanahaha kutafuta kitanda cha teremka tukaze wao wanalalia vya dhahabu "Zaire". Afrika bado tunahitaji mapinduzi, kama si ya kivita japo ya kifikra.
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,476
Likes
33
Points
145
Age
35
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,476 33 145
wenzetu wameweza,je, sisi
 

Forum statistics

Threads 1,250,617
Members 481,419
Posts 29,738,938