Naibu Waziri wa Nishati na Madini: Uranium kama malighafi haina madhara ya mionzi!


Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
6,722
Points
2,000
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
6,722 2,000
Nadhani ni mara ya pili nasikia kiongozi wa juu wa Taifa akisema kuchimba madini ta uranium hakuna madhara ya mionzi, akitoa wazo kwamba uranium kama malighafi haina madhara hadi itakapokuwa "processed".

Nadhani huu ni ukihiyo, na viongozi wetu hawapaswi kutoa kauli zenye kupotosha kama hizi, ukizingatia kwamba mwananchi wa kawaida atadhani uranium ikitolewa ardhini haina madhara hadi itakapokuwa processed.

Angalia alichosema Naibu Waziri wa Nishati na Madini, Stephen Masele;

Naibu Waziri huyo alisema kazi ya Wizara ya Nishati na Madini ni kutoa leseni baada ya Nemc kufanya tathmini ya athari ya kimazingira. Hata hivyo, alisema kinachotarajiwa kuchimbwa nchini ni malighafi, ambayo kwenye ardhi ya Tanzania ipo na haijaleta madhara yoyote.

Source: IPP Media
 
ismathew

ismathew

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Messages
253
Points
0
ismathew

ismathew

JF-Expert Member
Joined May 18, 2011
253 0
Naibu Waziri, wacha kupotosha Watanzania. Uranium faida yake ni ndogo, lakini madhara
yake ni ya milele. Serikali binafsi haijachunguza faida na madhara ya Uranium, na bado
amjawaelimisha wananchi juu ya madhara ya Uranium, kwa sababu wakulima wa eneo ilo
wasingetumia uranium kumwagia mashambani kama dawa ya kuua wadudu. Je watumiaji
wa chakula hicho watakuwa salama.
 

Forum statistics

Threads 1,285,940
Members 494,834
Posts 30,879,822
Top