Naibu Waziri Viwanda na Biashara S. Manyanya, atumbua mtu kwenye Mahafali


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,075
Likes
9,344
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,075 9,344 280
Naibu Waziri wa Biashara na Viwanda, Mhandisi Stella Manyanya amemtumbua Mkurugenzi wa Tume ya Ushindani (FCC) huku akiwakumbusha TBS na Taasisi nyingine kujitafakari.
Naibu Waziri huyo amechukua aumuzi huo wakati wa mahafali ya Chuo cha Biashara (CBE).
e82c13f16dec994495d20d456594b15f.jpg
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,633
Likes
21,210
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,633 21,210 280
He he he
awamu hii ni easy kuajiri, easy ku-fire.....
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,790
Likes
25,151
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,790 25,151 280
Ndiyo nini sasa? CCM kwa sifa za kipuuzi.
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,145
Likes
8,283
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,145 8,283 280
Naibu Waziri wa Biashara na Viwanda, Mhandisi Stella Manyanya amemtumbua Mkurugenzi wa Tume ya Ushindani (FCC) huku akiwakumbusha TBS na Taasisi nyingine kujitafakari.
Naibu Waziri huyo amechukua aumuzi huo wakati wa mahafali ya Chuo cha Biashara (CBE).
e82c13f16dec994495d20d456594b15f.jpg

..Mkurugenzi Mkuu wa FCC ana kaimu nafasi hiyo.

..amekaimishwa na Waziri wa Biashara baada Dr.Frederick Ringo aliyekuwa Mkurugenzi Mkuu kumaliza muda wake wa utumishi.

..Mchakato wa kumtafuta Mkurugenzi Mkuu mpya bado haujakamilika.

..Hebu tuletee Video Clip tuone nini kilichoendelea.
 
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,668
Likes
1,434
Points
280
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,668 1,434 280
..Mkurugenzi Mkuu wa FCC ana kaimu nafasi hiyo.

..amekaimishwa na Waziri wa Biashara baada Dr.Frederick Ringi aliyekuwa Mkurugenzi Mkuu kumaliza muda wake wa utumishi.

..Mchakato wa kumtafuta Mkurugenzi Mkuu mpya bado haujakamilika.
Pia sina hakika kama Naibu " wa" Waziri ana mamlaka ya kutumbua papo kwa hapo!!
 
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
2,731
Likes
2,995
Points
280
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
2,731 2,995 280
Hizo kofia za graduate mbona mnazikosea heshima
 
kauga JR

kauga JR

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
3,299
Likes
1,815
Points
280
Age
27
kauga JR

kauga JR

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
3,299 1,815 280
Hizi tumbua tumbua nyingune ni kama bangi wanavuta nn kwanza
 
Genisys

Genisys

Senior Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
126
Likes
44
Points
45
Genisys

Genisys

Senior Member
Joined Oct 14, 2015
126 44 45
..Mkurugenzi Mkuu wa FCC ana kaimu nafasi hiyo.

..amekaimishwa na Waziri wa Biashara baada Dr.Frederick Ringo aliyekuwa Mkurugenzi Mkuu kumaliza muda wake wa utumishi.

..Mchakato wa kumtafuta Mkurugenzi Mkuu mpya bado haujakamilika.

..Hebu tuletee Video Clip tuone nini kilichoendelea.
Sasa kumaliza muda wake ndio katumbuliwa. Mtoa mada mbona kama kazingua ss
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,145
Likes
8,283
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,145 8,283 280
Pia sina hakika kama Naibu " wa" Waziri ana mamlaka ya kutumbua papo kwa hapo!!

..Jamaa aliyekuwa anakaimu ametolewa chuo kikuu ambako alikuwa mhadhiri.

..mimi naona hilo tayari lilikuwa ni kosa. Ni afadhali waziri angeteua mmoja kati ya wakurugenzi wa idara za fcc kukaimu nafasi ya mkurugenzi mkuu.

..wamechafua cv ya jamaa wa watu bure tu.

..kuhusu mamlaka ya naibu waziri kutengua mtendaji aliyeteuliwa na waziri sina uhakika na suala hilo. Lakini kama naibu waziri kamtengua basi itabidi tu watekeleze hata kama amekosea.
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,145
Likes
8,283
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,145 8,283 280
Sasa kumaliza muda wake ndio katumbuliwa. Mtoa mada mbona kama kazingua ss
..FCC for the last two to three months imekuwa ikiongozwa na KAIMU MKURUGENZI MKUU.

..Kaimu Mkurugenzi Mkuu aliteuliwa na Waziri kuziba nafasi iliyokuwa wazi baada ya Mkurugenzi Mkuu wa FCC kustaafu.

..Mchakato wa kumtafuta Mkurugenzi Mkuu mpya ulitangazwa kwenye magazeti na wenye vigezo walitakiwa kutuma maombi yao kwa Katibu Mkuu wa Wizara ya Viwanda na Biashara.

..Kwa uelewa wangu mchakato bado haujakamilika.

..Nadhani mpaka hapo umenipata.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,400
Likes
5,784
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,400 5,784 280
Sasa huyu anakurupuka kumtumbua mtu anaekaimu?? Weledi uko wapi?? Hopeless sana huyu Mama! Eti engineer....makota....yanguu!!!!
 
Yonni Jr

Yonni Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2017
Messages
320
Likes
261
Points
80
Yonni Jr

Yonni Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2017
320 261 80
Jamani hawa viongozi wafate muongozo wa Utumishi wa Umma ....Waziri au Naibu Waziri hawana mamlaka ya kufukuza Anashauri tu na si lazima ushauri wao ufuatwe uchunguzi ndio utakaoamua!

Naona sheria za Utumishi wa umma wamezisahau....semina elekezi inahitajika kwakweli mambo hayatakiwi kuwa shagala bagala hivi...wafuate ushauri aliowapa PM unaendana na kutamka mambo kama haya..hili tatizo lilianzia awamu ya nne katika wizara za Marehemu Sita na Mwakyembe na linaota mizizi linaitaji kukemewa na mamlaka za juu....

Katibu mkuu anaruhusiwa kwa either agizo la Rais kama alivyoelekeza juzi kua watoa vibali vya kuagza sukari waondolewe na wapangiwe majukumu mengine japo niliona waziri amemsimamisha kazi DG wa Bodi ya sukari kama ndiye anayetoa kibali ni sahihi ila kama siye nazan waziri atakua alikosea na Waziri alitakiwa amwagize Katibu mkuu atekeleze agizo cz ndiye mwajiri ndani ya Wizara haya masuala yakifka kwenye mahakama au CMA mtumishi akikata rufaa atatumia hizo techinicalty kushinda kesi na atalipwa fidia kubwa ambayo si pesa ya Waziri au Naibu Waziri ni kodi za Watanzania Wizara Ya Utumishi itoe muongozo kwa wizara zote ni jukumu lao si kila kitu wamsubiri Mheshimiwa Rais..

Makamu au Waziri Mkuu hao viongozi wa juu wana majukumu mengi lazima wizara husika isaidie tunakoelekea serikali itakuja kulipa fidia zisizo na msingi masuala ya kitaalam hayaitaji siasa.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,496
Likes
3,044
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,496 3,044 280
Sasa huyu kimada anakurupuka kumtumbua mtu anaekaimu?? Weledi uko wapi?? Hopeless sana huyu Mama! Eti engineer....makota....yanguu!!!!
FTC pia wanajita engineer hata wale wa VETA ni Engineer pia.
 

Forum statistics

Threads 1,215,487
Members 463,205
Posts 28,550,322