Naibu spika ndugai: Serikali waonesheni wapinzani kuwa nyie sio dhaifu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu spika ndugai: Serikali waonesheni wapinzani kuwa nyie sio dhaifu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Stanley., Aug 10, 2012.

  1. Stanley.

    Stanley. JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 481
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mh Naibu spika Ndugai hivi punde akijibu Muongozo ulioombwa na Mh Lukuvi kufuatia maoni ya kambi ya upinzani yanayosomwa mh mchungaji Msigwa ameitaka serikali kuwaonesha wapinzani kuwa wao sio dhaifu. Mh Lukuvi aliomba muongozo kufuatia mfululizo wa maneno serikali ya CCM dhaifu na shutuma dhidi ya mwenyekiti mmoja wa CCM wilaya kuwa ni jangili. Mh Ndugai kasema 'mimi sio sehemu ya serikali lakini nadhani serikali mngewaonesha kidogo kuwa nyie sio dhaifu'. Anaonekana ni kama anaimbia serikali itumie nguvu kwa upinzani..
     
  2. Mkaguzi

    Mkaguzi JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hiyo wawaweke ndani chadema ili wajue sio dhaifu? ama wapelekwe Mabwepande? ama washughulikie mambo magumu yaliyopo? Kauli ya Ndugai tata sana hiyo
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Sasa Star TV inaingiaje hapa?
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,144
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    tuhuma za star tiv ziko wapi?..
     
  5. HASSAN SHEN

    HASSAN SHEN JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo la swaum huku unawaza kufturu kitimoto. Star tv wanahusikaje kwenye thread hii?
     
  6. CHABURUMA

    CHABURUMA Senior Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole na swaumu.
     
  7. Stanley.

    Stanley. JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 481
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ebwana nadhan kuna tatizo topic ilikaa sawa ndio maana mchangiaji wa kwanza amechangia vizuri. Ghafla topic imebadilishwa title yake.
     
  8. U

    Uswe JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,200
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sasa Stanley StarTV na YahyaM wao wanahusikaje hapo?
     
  9. Stanley.

    Stanley. JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 481
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Naomba mods muiweke title ilikuwa hivi. 'NAIBU SPIKA NDUGAI: SERIKALI WAONESHENI WAPINZANI KUWA NYIE SIO DHAIFU' samahani kwa wote kwa usumbufu uliotokea kwa topic hii, mods plz tatueni.
     
  10. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mods msaidien bac stanley iyo mambo!
     
  11. B

    Bubona JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heading ni sahihi lakini maelezo yamekosewa au hayajakamilika!!
    Au maelezo ni sahihi lakini heading imekosewa!
     
  12. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Labda Ijumaa imeshaingia kichwani mwaka anawaza castle lite tu
     
Loading...