Naibu Spika: Bunge litapitia Kanuni za Tozo za Miamala zilizoandaliwa na Waziri wa Fedha kuona kama hazikiuki Sheria!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
50,897
2,000
Naibu Spika Dr Tulia Ackson amesema bunge litazipitia kanuni za sheria ya tozo za miamala ya simu zilizoandaliwa na waziri wa fedha ili kujiridhisha kama hazikinzani kazi itakayofanywa na kamati ya sheria ndogo ya bunge.

Endapo itaonekana kanuni ziko sawa basi sheria itapelekwa kwenye bunge zima

Source: ITV habari
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
91,060
2,000
Hatudanganyiki !

instagram.jpg
 

Jasmoni Tegga

JF-Expert Member
Oct 28, 2020
5,560
2,000
^kuona kama hazikiuki sheria^ au kutafuta namna ya kuziondoa kwa vile ni kero kwa wananchi wote kwa ujumla, na wapiga kura wao kimahususi!???
 

Consigliere

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
12,004
2,000
Naibu Spika Dr Tulia Ackson amesema bunge litazipitia kanuni za sheria ya tozo za miamala ya simu zilizoandaliwa na waziri wa fedha ili kujiridhisha kama hazikinzani kazi itakayofanywa na kamati ya sheria ndogo ya bunge.

Endapo itaonekana kanuni ziko sawa basi sheria itapelekwa kwenye bunge zima

Source: ITV habari
Bunge linajiondoa kwenye hili la tozo, linamrushia mpira waziri kuwa ndiye aliyetunga
 

mshale21

JF-Expert Member
Apr 8, 2021
1,316
2,000
Naibu Spika Dr Tulia Ackson amesema bunge litazipitia kanuni za sheria ya tozo za miamala ya simu zilizoandaliwa na waziri wa fedha ili kujiridhisha kama hazikinzani kazi itakayofanywa na kamati ya sheria ndogo ya bunge.

Endapo itaonekana kanuni ziko sawa basi sheria itapelekwa kwenye bunge zima

Source: ITV habari
Yaani walikuwa wap kuzipitia kabla ya mnyonge kufikia hali ya kuwa hoi kiasi hiki??
IMG_20210823_165501.jpg
 

simplemind

JF-Expert Member
Apr 10, 2009
15,682
2,000
Dr Tulia amekurupuka kufunga lango la banda baada ya farasi kutimka. Kazi kweli kweli.
 

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Dec 19, 2008
5,646
2,000
Naibu Spika Dr Tulia Ackson amesema bunge litazipitia kanuni za sheria ya tozo za miamala ya simu zilizoandaliwa na waziri wa fedha ili kujiridhisha kama hazikinzani kazi itakayofanywa na kamati ya sheria ndogo ya bunge.

Endapo itaonekana kanuni ziko sawa basi sheria itapelekwa kwenye bunge zima

Source: ITV habari
Issue siyo kukinzana, issue ni kwamba TOZO NI KUBWA kuliko uwezo wa watu kifedha. Tozo zilipandishwa kwa 100%, hiyo siyo sawa kabisa.
 

King klax

JF-Expert Member
Jul 10, 2015
3,852
2,000
Tuombe Mungu na uzima,, kama mambo yatakuwa hivi hivi na NEC itasimamia haki jiandaeni chama langu CCM kuwa wapinzani__________?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom